• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[QT]GPSPlus by Ngoanrazor (Giả lập game boy)

ngoanrazor

Well-Known Member
Phát triển bởi Ngoanrazor
Yêu cầu:
Os: chỉ dành s60v5 Sym^1 tức là không phải sym^2 (c6-00,n97) hoặc sym^3
- Máy đã cài QT 4.7.3

GPSPlus được Ngoanrazor phát triển dựa theo mã nguồn mở GPSP SYMBIAN của tác giả SUMMELI.

GPSPlus này ra đời nhằm khắc phục điểm yếu của GPSP SYMBIAN như load rom,bios đc tích hợp, save load rõ ràng có thông tin ngày tháng năm, cải thiện ram do ngoanrazor tách pm ra làm 2 module: setting và core, tăng độ mượt game giả lập...

Cách sử dụng:
-chép rom game (.gba) theo đường dẫn e:\data\gba\

Video đc quay bởi N8 :p

[video=youtube;kinfvEAKxE0]http://www.youtube.com/watch?v=kinfvEAKxE0[/video]

Linkdown http://www.4shared.com/file/ujztfIex/GPSPlus_unsigned.html

wimax16vnn

ủng hộ bác Ngoan, lâu h thấy bác vắng wá

mà N8 nào mà way xấu dzữ bác :))

banhmj

bác ngoan mình hay gặp trên suumeli này ^^ . mâyy1 bữa mớit thấy bác hỏi về chĩnh sữa size, ai dè bác mod dc à , không biết bản này chơi dc golden sun 2 không bác ?
bác có thể up hộ mình lên Mf không, chỗ mình vào ko dc 4shared

ngoanrazor

Well-Known Member
ko phải mod mà là lập trình bn ah. Mình tính resize cho ảnh nhỏ lại để game mượt hơn và phím điều hướg cũg bự hơn nhưng thuật toán của summeli mình chả hiểu đc nên pó tay :)
Goldensun 2 chắc là ko đc bn ah

banhmj

bác có thể giúp mình lên mediafire không , chỗ mình 4shared bị j rồi

jack_hunter97

KO BÍT YOUTUBE CÓ BỊ SEO HEM COI MÀ NÓ LOAD LÂU QUÁ TRỜI LUN Á TRONG KHI TẢI THÌ NHANH QUÁ TRỜI LUN

jack_hunter97

UẢ MÀ CÁI GAME CHỦ THỚT CHƠI LÀ GAME TÊN GÌ THẾ MÌNH KHOÁI GAME ĐÓ LẮM HỒI ĐÓ CHƠI DS CUẢ THẰNG BẠN HAY QUÁ TRỜI LUN MÚN CHƠI TRÊN 5530 QUÁ ĐÊ

jack_hunter97

ừ đúng rùi mì nh mới cài kỉby để chơi thì nó kich vào out ra lun giống trong video thì sẽ hiện game nhưng chờ mãi hem dc đành chơi trên pc

socloc20

Dùng cái này chơi pokemon chắc hay lắm nhỉ, nhưng chắc nó đi chậm lắm

jack_hunter97

để thử thank nhỉu trên chơi pc trc mới test trên phone bận ko đút cáp dc naruto hay vãi cả linh hồn