• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[QT]GPSPlus by Ngoanrazor (Giả lập game boy)

seven7_ct

Sao mình cài mà lúc bấm vô cái icon thì nó không thèm động đậy gì cả.hic.Máy cày QT 4.7.3 rồi.Giúp với bạn ơi.

kutetua

Bác ơi,sao em cài vào máy bt,đến khi bấm load game là văng ra luôn là sao ạ,cả bản này cả bản gpsp,máy em đã cài qt 4.7.3,máy em dùng cfw c6v40 cho x6

Jay_Chou

Active Member
Bác ơi,sao em cài vào máy bt,đến khi bấm load game là văng ra luôn là sao ạ,cả bản này cả bản gpsp,máy em đã cài qt 4.7.3,máy em dùng cfw c6v40 cho x6

ở bản này bạn thử đổi tên abc.gba thành abc.GBA nhé. chữ .GBA thành chữ in xem sao. :)

ngoanrazor

Well-Known Member
đầu tiên bn phải vào setting của gpsplus chỉnh lung tung và lưu setting lại và load game thử nếu ko đc thì là do game đó ko đc hỗ trợ

kutetua

đầu tiên bn phải vào setting của gpsplus chỉnh lung tung và lưu setting lại và load game thử nếu ko đc thì là do game đó ko đc hỗ trợ
em dùng 2 cái game bác thích ở gpsp bản sumali vs mấy game trong topic tổng hợp game gba dc gpsp hỗ trợ đều ko dc ạ

Loveanhia

hix, mình chịu, không load được game nào, cứ load một cái là tự văng ra ngoài luôn. Đã thử 10 game và khong game nào được. Mình dùng 5230

leduyhung666

chủ thớt cứu em, em ko cài qt installer 4.06 được, nó báo lỗi thành ra ko cài gpsp được

deconleonui

bạn ơi , mình cài vào rùi nhưng khi load game lại bị văng ra . mình dùng Qt 4.7.3 . Ai giúp mình với :((

caobang200

mấy game này mình chưa chơi lần nào! có bài nào hướng dẫn ko T_T share cho mấy game với thanks