• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[QT]GPSPlus by Ngoanrazor (Giả lập game boy)

aliboy9x

bản plus này đâu có load bios đâu, mình chơi cái bản khác thì vào đc nhưng mình ko biết set phím, vào tới chỗ đặt tên của game harvest moon thì đứng luôn chẳng biết bấm nút nào, ai giúp mình vói

Lori_hd

bản plus này đâu có load bios đâu, mình chơi cái bản khác thì vào đc nhưng mình ko biết set phím, vào tới chỗ đặt tên của game harvest moon thì đứng luôn chẳng biết bấm nút nào, ai giúp mình vói
set phím vào mỗi chỗ control rồi bạn set phím nào chẳng dc

aliboy9x

set phím vào mỗi chỗ control rồi bạn set phím nào chẳng dc

Mình đã set đc phím nhưng k chơi đc game, cái bản plus này mình vừa load game là văng ra ngoài luôn, còn bản trên trang chủ thì mình chơi đc

wangsang1104

bản này chỉ dùng đc cho sym^1 thôi chứ c6 với n97 k chơi đc bản này đâu phải chơi bản trên trang chủ bản này bios đc tích hợp sẵn vào pm nên k phải load gì cả còn nếu bị out ra ngoài khi bắt đầu game thì xem thử ram còn trống nhiều k trống khoảng 4x là ok

kaothenhi

Bạn ơi load bios là như thế nào ấy nhỉ. Copy cái bios ấy vào đâu? TKS!

Ai trả lời giúp em với. Vào màn hình nó đã hiện ra nút điều hướng với 3 nút nhỏ nhỏ ở dưới rồi out luôn. không chơi được ức thật