• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[QT]GPSPlus by Ngoanrazor (Giả lập game boy)

Xmen86

bản này chỉ dùng đc cho sym^1 thôi chứ c6 với n97 k chơi đc bản này đâu phải chơi bản trên trang chủ bản này bios đc tích hợp sẵn vào pm nên k phải load gì cả còn nếu bị out ra ngoài khi bắt đầu game thì xem thử ram còn trống nhiều k trống khoảng 4x là ok

Mình cài cho con x6 sym^1 nè, đến lúc 'are you sure load this game' chọn ok thì out luôn, ram free 30M, hic, giúp với.

wangsang1104

Mình cài cho con x6 sym^1 nè, đến lúc 'are you sure load this game' chọn ok thì out luôn, ram free 30M, hic, giúp với.
bạn xem lại đuôi game là gì nhé gba mới chơi đc còn GBA thì đổi tên lại k viết hoa

Xmen86

bạn xem lại đuôi game là gì nhé gba mới chơi đc còn GBA thì đổi tên lại k viết hoa

đã kiểm tra game đuôi gba bạn àh, lúc trước mới cài đặt mình vào thì nó bảo load gì đó, mình cũng đã làm nhưng chỉ đến được cái màng hình chọn ngôn ngữ với phím điều hướng+start+selec+option thì đơ luôn, còn bây giờ click vào cũng không được luôn.hjc

Xmen86

Đã chiến được rồi. Mình cài đặt lại gpsplus và không bị out nữa, trong option các bạn đừng ấn reset nhé, nó văng ra ngay, ai bị văng ra thì cài lại gpsplus sẽ ok.

Chỉnh sửa cuối:

Xmen86

Chủ thớt hướng dẫn rồi kìa bạn, chép vào e/data/gba đó.

Xmen86

mình cài nhưng click vào game lại bi out là sao nhỉ

bạn cài lại gpsplus đi, mình cũng bị như bạn cài lại giờ ok rồi, nếu k được nữa thì có lẻ game đó không chơi được.

LoiPT

bạn cài lại gpsplus đi, mình cũng bị như bạn cài lại giờ ok rồi, nếu k được nữa thì có lẻ game đó không chơi được.
đây không phải bản Plus ak. hỳ. mình cài bản của ngoan post lên nhưng topic trước topic này thì phải mới chơi được rồi. nhưn chán ấm phím 1 phím 1 ak.
bạn nào có danh sách game chơi hay Up giwosi thiệu với

phuonganh2819

mình không cài đc cái này có ai cho mình biết tại sao không.mình xài N97 mini.(mới đổi nên cũng không biết cáu này dùng sao) cài thì nó báo là " certificare error. contact the application supplier "

wangsang1104

mình không cài đc cái này có ai cho mình biết tại sao không.mình xài N97 mini.(mới đổi nên cũng không biết cáu này dùng sao) cài thì nó báo là " certificare error. contact the application supplier "
chưa hack phone đó bạn

kaothenhi

Thử bao nhiêu cách, format cả máy cài lại từ đầu mà vào game vẫn out. Có ai hiểu thấu cho nỗi buồn này hix... :((