• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QT là gì và những điều cần biết về QT

wangsang1104

mình bị lỗi này " PIPS Installer is not upgradable (- 10256) continue any way? " . mình đã chọn yes và tiếp tục cài đặt. Sau đó mình cài picobrothers night light pro đang chạy gần xong thì nó báo lỗi ko thể cài đặt. Có ai biết mình bị lỗi gì không và cách khắc phục. Mình dùng c5-03 đã hack phone

chip_dep_zai

mình bây giờ mới dùng lại 5800. lâu rồi cho bạn mượn. bạn có thể chỉ cho mình cài những cái gì là cần thiết k?

dinhvandaidk

:Dcài thứ tự thế nào đây các bác nhể, em mới nghiên cứu cái này nên đang còn gà, may mà có bác binladen1206 hướng dẫn hack :D

wangsang1104

mình bị lỗi này " PIPS Installer is not upgradable (- 10256) continue any way? " . mình đã chọn yes và tiếp tục cài đặt. Sau đó mình cài picobrothers night light pro đang chạy gần xong thì nó báo lỗi ko thể cài đặt. Có ai biết mình bị lỗi gì không và cách khắc phục. Mình dùng c5-03 đã hack phone

ai giúp với

hand210

những PM nào chạy QT hay các bác post lên cho em dùng với cài cái này mà trả biết dùng cho cái gì,có mỗi cái từ điển thui :((

t_n_hoang_long_

những PM nào chạy QT hay các bác post lên cho em dùng với cài cái này mà trả biết dùng cho cái gì,có mỗi cái từ điển thui :((

Có cái nghe nhạc theo cảm xúc đáy bạn. ngoài ra cũng có một số game phát triển trên nền tảng QT. bạn vào gôgle, tìm trên các diễn đàn nước ngoài đáy.:ar!:ar!

anhhung105

ai giúp với

bạn cứ "yes" rồi cài tiếp .mình cũng dùng c5-03 như bạn và đã hack. tuy nhiên vì lỗi đó nên chỉ toàn cài được những ứng dụng qt offline thôi. mình toàn dùng sisediter để giải nén file cài offile. vì trong những phần mềm qt bao gồm cả cái smartinstaller mà máy mình bị lỗi file cài trên nên không chạy được. muốn biết phần mềm qt online và offline khác như nào bạn vào trang www.dreamstrikes.com ,sẽ biết

ti_tan_hp

Máy mình 5530 V 32.0.007 đã hack bằng HelloOx 2.11
Mình cài
'QT 4.7.2.sis' 7Mb
nó báo : thiếu thành phần 'sqlite3'.Vẫn tiếp tục?
Cài xong thì nó vô luôn ổ C.
Giờ muốn gỡ bỏ cài đặt thì báo lỗi ' Không xoá được'.
Mình muốn xoá đi thì làm cách nào bây giờ.Mọi người giúp với .

jack_hunter97

thử vô cài đặt của quản lí ứng dụng xoá coi nếu ko thì cài phân mềm gỡ bỏ ko dc thì chắc 4mat máy ( nhớ backup) thế thui