• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Quả bom Blue Angel !! Mod pin cho O2s dung lượng 10000mAh !

Status
Không mở trả lời sau này.

nhatkhanhtran

bác chủ topic pharn hồi về cục pin đi bác.sạc mấy tiếng thì đầy và xài được nhiêu ngày ạ.màn hình để mã nha bác

nhatkhanhtran

pm cho bác thành công không được!mà bác ở sg hay hn vậy bác!em ở sg!nếu bác ở hn thì sao mà làm được nhỉ?

TaQuangDuc

cái này là modding cho vui, thỏa mãn nhu cầu tìm hiểu thôi.
Chứ thực tiễn thì chẳng ai dùng đâu

thanhcong_to

cái này là modding cho vui, thỏa mãn nhu cầu tìm hiểu thôi.
Chứ thực tiễn thì chẳng ai dùng đâu

giả dụ bạn ngành xây dựng, đi công tác vùng xa!... lúc đó việc to nặng ko là vẫn đề! vì BA vốn đã to nặng rồi!
bạn có thể mod 3cell lọt hẳn vào khoang chứa pin chứ ko phải lồi 5 cục như kia đâu!

giả dụ bạn ngành xây dựng, đi công tác vùng xa!... lúc đó việc to nặng ko là vẫn đề! vì BA vốn đã to nặng rồi!
bạn có thể mod 3cell lọt hẳn vào khoang chứa pin chứ ko phải lồi 5 cục như kia đâu!

bác mở chế độ private mess đi bác. Em xin lỗi vì trót lạc vào đây nhưng em dùng o2 II và muốn độ pin quá. xem qua xem lại toàn thấy độ pin cho o2s thôi. Bác cho em nick YM em thảo luận chút với bsac đc ko ạ?

Huanag67

bác mở chế độ private mess đi bác. Em xin lỗi vì trót lạc vào đây nhưng em dùng o2 II và muốn độ pin quá. xem qua xem lại toàn thấy độ pin cho o2s thôi. Bác cho em nick YM em thảo luận chút với bsac đc ko ạ?
Pin XDAII thì cũng làm như thế thôi,nếu bạn muốn đẹp thì ra ngoài 3/2 mua 2 cục pin Zin của Nokia BL4C về thay ruột là ok,lúc mở pin Nokia ra lấy ruột nhớ nhẹ tay phần tiếp xúc giữa pin với mạch điện nhé bạn,nó mà đứt cái miếng kim loại ra khổi thân pin là bó tay đó!

salemnb

quả máy này chỉ lắp trên xe hơi dùng thì được. di chuyển thì lại phải làm cái balo đeo trên người. :D

habubi

Tất cả đều là thỏa mãn niềm đam mê và khám phá PDA thôi mà. Mỗi người có một cách dùng PDA riêng.

TaQuangDuc

dùng Philips 9@ cho lành, 15 ngày, nhẹ bằng 1/5, nhỏ bằng 1/5
mình đùa vậy thôi, chứ mỗi người 1 sở thích, mình vẫn là fan của BA nhưng không có điều kiện dùng nữa thôi!

Status
Không mở trả lời sau này.