• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Quake III hỗ trợ Accelerometer (Cảm ứng chuyển động ) đây !!!

Auto

Ai dùng 3G chiến đấu wake với Auto nào :p
Chơi 1mình với npc chán wé :D

tuan0212

Hôm nọ cũng thử vào ARENA nhưng không thấy chơi đươc. kêt nói sever kiểu gì cũng không biết nữa. Cũng muốn bắn với người chứ chơi với máy mãi chán quá

Auto

Khi nào rảnh thì pm yh mình hen!
Tại mạng bạn sao í, mình tạo phòng chơi ngon, nhưng đợi mãi mới đc 1thằng vào chơi chưa phê thì nó off mất :(

tuan0212

Khi nào rảnh thì pm yh mình hen!
Tại mạng bạn sao í, mình tạo phòng chơi ngon, nhưng đợi mãi mới đc 1thằng vào chơi chưa phê thì nó off mất :(
oh. good. cho toi sdt di cho nhanh. lúc nào chơi nt phát cho nhanh. Auto chơi bằng cảm ứng ngon chưa

asakurakai

pak0.pk3
| | pak1.pk3
| | pak2.pk3
| | pak3.pk3
| | pak4.pk3
| | pak5.pk3
| | pak6.pk3
| | pak7.pk3
| | pak8.pk3
bro nào up file này lên cho em đi down mãi chỉ có file cdi thôi

asakurakai

C5 với n73 có chơi đc ko bạn?
chỉ n82 voi n95 8g chơi mượt thôi máy khác đừng động tới. . .game chiếm gần 70M ram. . .game thiết là khủng !!!

mottydong

game đồ họa quá đẹp, nhưng chơi khó quá mất cả hay :D
theo mình quake 2 hay hơn

VOLKANIC

huhu ;;;;

huhu ...bun ghe... n97 của mình ko chơi dc... trong may minh đã co quake 1 va quake 2 rui... thay quake 3 nay ghiền wa... lam sao bay gio anh em??? co cach nao "độ" thêm ram cho n97 ko ta ??? :(

linhvnvip

huhu ...bun ghe... n97 của mình ko chơi dc... trong may minh đã co quake 1 va quake 2 rui... thay quake 3 nay ghiền wa... lam sao bay gio anh em??? co cach nao "độ" thêm ram cho n97 ko ta ??? :(

có đấy , mua thêm cái DDR2 1GB gắn vào là chơi mượt luôn :))

tuan0212

trong v3 mỗi game này chơi đỡ chá toàn game chán buồn quá cho v3!!!!!!!!!!!!!!!

Sai! Nhiều Game hay ma bạn không biết đó thôi.

Riêng chơi GIẢ LẬP đã không thể đỡ nổi rồi. Ngoài ra con nhiều GAME khac nữa

Phát biểu linh tinh