• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Quake III hỗ trợ Accelerometer (Cảm ứng chuyển động ) đây !!!

khoa123

s60v3 mà chơi được game này là quá khủng luôn. Cả game duke 3d cũng vậy. Cái pc mình ram 256mb còn giựt nữa

tuanhai68

pó tay, tải về chỉ được file quake lll.cdi mà nặng những gần 700mb.

mất gần 1 buổi sáng để tải về mà ko chơi được. pác nào chơi được rồi thì up lại file Map lên cho anh em dùng đi. thanks nhiều

tuan0212

bác nào chơi ngon trên n82 cho em bộ cài đi,thank!

Mình chơi trên N82 chán rồi. Xoay ngang màn hình ra chơi. Lắc máy, nghiêng máy chán chê rồi. Bạn cứ cài bộ cài ở trên và tải file DATA là OK hết mà.

Bộ cài: http://www.mediafire.com/?3yyiylhyt1m

Quan trọng là lúc setup bàn phím để chơi thôi.
Có gì add nick mình vào, lúc nào mình chỉ cho: tranvantuan_hp87.

Volum +/- là: Tiến lùi
Autoforcus: Bắn
Quay trái hay phải thì nghiêng máy
1, 2, 3, 4... là đổi súng. Ok

Chơi bắn ẦM ẦM !!!

Chỉnh sửa cuối:

se7enlove1608

trời ạ.dowm 4 part rồi lại phải bỏ để dơn link khác.chán quá
bác nào c0os link pảt 2 không ạ.huhu

Chỉnh sửa cuối:

se7enlove1608

các bác ơi giờ mới có thẻ 8gb xịn để bem em này,hihi.nhưng mà dù đã set key nhưng vẫn không dùng được nút camera để bắn,mong mọi người chỉ giáo thêm ạ

w0nderb0y

Lậy hồn.. Tận 700mb.. Chịu.. Chả ham..
Kiếm game bắn súng 25, 30 ->50mb quá lắm rùi.. Hjx.. S60v3 mà game dữ vậy...

se7enlove1608

khoảng 500mb thôi,file down ở đây có dùng được đâu.mà em biết rồi,N82 phải mở camera đã =.=

Lậy hồn.. Tận 700mb.. Chịu.. Chả ham..
Kiếm game bắn súng 25, 30 ->50mb quá lắm rùi.. Hjx.. S60v3 mà game dữ vậy...

game nó load map nhiều thôi mà,chứ bộ cài nhẹ hều à:D

se7enlove1608

hhehee,chơi đã quá.nhưng mà toàn chết không à,vẫn chưa quen lắm.chúng nó bắn nhanh quá đi mất =.=

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

cái này thì n95-1 và n96 cái nào dùng được

cả 2 đều k chơi được thì phải bạn à.mỗi n82 và n95 8gb thôi.yêu con mobile quá đi :)

Chỉnh sửa cuối:

heaven3tt

hhehee,chơi đã quá.nhưng mà toàn chết không à,vẫn chưa quen lắm.chúng nó bắn nhanh quá đi mất =.=

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

cả 2 đều k chơi được thì phải bạn à.mỗi n82 và n95 8gb thôi.yêu con mobile quá đi :)

uoc gì có n82 và n95 8g.ko có bản puake nào cho n95_1 uà n96 à.hjx

se7enlove1608

bác tuán 0212 ơi cho em hỏi làm sao để bắn trúng được nó ạ?có mấy phát đứng ngang hàng nhau thì còn bắn được,chứ nó đứng dưới em đứng tren hoặc ngược lại thì chịu chết,chúi súng xuống vừa tầm thì nó cho đi đời luôn rồi,giá mà có chỉnh tâm ngắm auto thì hay

tuan0212

bác tuán 0212 ơi cho em hỏi làm sao để bắn trúng được nó ạ?có mấy phát đứng ngang hàng nhau thì còn bắn được,chứ nó đứng dưới em đứng tren hoặc ngược lại thì chịu chết,chúi súng xuống vừa tầm thì nó cho đi đời luôn rồi,giá mà có chỉnh tâm ngắm auto thì hay

Mình cũng chịu luôn. Điều chỉnh cho " tâm" súng lên xuống thì OK. NHưng không kịp. Hix. CHơi chạy thẳng bắn ngang vậy.

CHơi trên điên thoại thì bị hạn chế thế đó. Không thể nhanh và nhạy như dùng CHUỘT chơi game được.

Nếu có chột Blutooth thì chơi được. Hehehe.