• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[RECOVERY] ClockworkMod for HTC EVO 3D (Shooteru) (Update 6/12/2011)

dhnghia

cho e xin link download RECOVERY 2.2.7 RC5 WORK 4EXT với ạ,link trên die mất rồi,click vào thì nó vẫn báo số ngược lại,nhưng sau đó báo file đã bị delete hoặc move rồi

model91

RECOVERY 2.2.7 RC5 WORK 4EXT
by NAVRASIS & MADMAXX
6/12/2011

cái recovery này chỉ có mỗi file .img, cho vào chạy qua hboot là tự tìm đến file luôn hả các pác, trước e toàn dùng 4.1

Last edited by a moderator:

dhnghia

cái recovery này chỉ có mỗi file .img, cho vào chạy qua hboot là tự tìm đến file luôn hả các pác, trước e toàn dùng 4.1

đâu có,dùng lệnh cmd chứ
fastboot flash recovery tênfile.img

hachuoinuong

Anh em chỉ giúp mình, minh đang HTC EVO 3D, đã unlock bootloader và root máy rồi. Hiện thì chưa s-of được vì hboot 0012, và chẳng biết cài rom nào cho phù hợp (ICS). Bây giờ mình muốn trở lại hiện trạng như lúc mới mua máy ( nghĩa là lock bootloader trở lại và bỏ root luôn không còn cái đầu lâu nữa ) để update qua OTA chính thức từ HTC. Rom gốc mình lúc trước root máy không backup lại , giờ thì làm sao mong anh em chỉ dùm . Thank ! ( máy đã relock lại rồi )

AquaSta

Moderator
Anh em chỉ giúp mình, minh đang HTC EVO 3D, đã unlock bootloader và root máy rồi. Hiện thì chưa s-of được vì hboot 0012, và chẳng biết cài rom nào cho phù hợp (ICS). Bây giờ mình muốn trở lại hiện trạng như lúc mới mua máy ( nghĩa là lock bootloader trở lại và bỏ root luôn không còn cái đầu lâu nữa ) để update qua OTA chính thức từ HTC. Rom gốc mình lúc trước root máy không backup lại , giờ thì làm sao mong anh em chỉ dùm . Thank ! ( máy đã relock lại rồi )
Bạn vào fastboot gõ lệnh fastboot getvar cid để lấy ra thông tin CID của bạn sau đó đưa thông tin lên đây anh em sẽ hỗ trợ bạn tìm rom