• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Repligo Việt hóa (PM đọc ebook .rgo cho s60)

jimmi_qyu

Qua bên đây mà lấy cái FreeRSC về mà dịch này,nó kô bị giới hạn về ký tự nên sẽ không bị văng ra ngoài giống như khi dịch bằng Siêu dịch đâu.
http://pdaviet.net/showthread.php?t=50643

Theo anh nghĩ thì nên dịch cái Mobi Reader thì hay hơn dịch cái này, vì cái RGO này ít chức năng hơn mà còn cần conver định dạng nữa, trong khi MR thì chỉ cần tải Ebook về là chiến luôn, khỏe:D.

Anh ơi cho em xin cái FreeRSC đi anh.cái link đó dơn không được ah.Thank anh nhiều.

jimmi_qyu

Thank anh trai KJR nhiều nha.EM là lính mới nên rất cần sự giúp đỡ cảu các bro trong forum.
Mà anh KJR cũng như các anh khác trong forum ơi cho em hỏi cái này ngoài luồng chút nha.
Em ở Long Xuyên cùng nơi với bro kawaguchi nhưng sau em không khi nào thấy anh kawaguchi xuất hiện ở forum chúng ta quá vậy.Nếu tiện thì có thể cho em xin 1 tấm hình của anh KAWA để được biết mặt :D.Thạnk anh KJR nhiều

nguoiqualoicu

Thank anh trai KJR nhiều nha.EM là lính mới nên rất cần sự giúp đỡ cảu các bro trong forum.
Mà anh KJR cũng như các anh khác trong forum ơi cho em hỏi cái này ngoài luồng chút nha.
Em ở Long Xuyên cùng nơi với bro kawaguchi nhưng sau em không khi nào thấy anh kawaguchi xuất hiện ở forum chúng ta quá vậy.Nếu tiện thì có thể cho em xin 1 tấm hình của anh KAWA để được biết mặt :D.Thạnk anh KJR nhiều

Suzuki, Yamaha, Honda, Kawasaki thì mình có nghe qua, chứ Kawaguchi thì chưa nghe bao giờ nên không biết :D, có thể anh ta sinh hoạt bên Box S60v3 của forum này cũng nên, bạn qua đó mà tìm xem( nếu có thì nhắn tin cho anh ta:D), hoặc là bạn nhầm ở 1 forum khác cũng nên :D.

jimmi_qyu

Suzuki, Yamaha, Honda, Kawasaki thì mình có nghe qua, chứ Kawaguchi thì chưa nghe bao giờ nên không biết :D, có thể anh ta sinh hoạt bên Box S60v3 của forum này cũng nên, bạn qua đó mà tìm xem( nếu có thì nhắn tin cho anh ta:D), hoặc là bạn nhầm ở 1 forum khác cũng nên :D.

uhm để em xem lại thử.Vì có rất nhiều pm được kawaguchi vh em đã test qua thấy rất ổn định và khi install có thông tin của nhóm symviet

MinhThang

Manager

Ặc Kawaguchi có cái Nick đỏ chói hả?:-??:-??:-??

jimmi_qyu

Ặc Kawaguchi có cái Nick đỏ chói hả?:-??:-??:-??

9 xác anh MT ah.EM có dùng rất nhiều pm của anh kawaguchi được biết thông tin là anh ta ở Long Xuyên An Giang gióng em nên em mạo muội hoit thăm thử:-??

0988167999

Các Bác cho Em xin PM cài được ở trên máy 5320 với nhé! Cảm ơn các Bác nhiều!:-/

jimmi_qyu

Các Bác cho Em xin PM cài được ở trên máy 5320 với nhé! Cảm ơn các Bác nhiều!:-/

Mình nhơ không lầm thì 5320 là s40 chỉ sử dụng được pm java không sử dụng được pm dạng khác.
Hiện chưa có repligo java bạn nhé.Chỉ có mobipocket java ah:-?

0988167999

Bác ơi 5320 chạy HĐH s60v3 cơ mà. Nhưng em cài của s60 và không được. Các Bác xem lại giúp Em với Em cảm ơn nhiều!

JuRay-Duan

Mình nhơ không lầm thì 5320 là s40 chỉ sử dụng được pm java không sử dụng được pm dạng khác.
Hiện chưa có repligo java bạn nhé.Chỉ có mobipocket java ah:-?

Trích: Nokia 5320 được trang bị màn hình 2 inch, 16 triệu màu với độ phân giải QVGA (240 x 320 điểm ảnh). Camera 2 Megapixel, zoom số 4x cùng đèn Flash “kép” trợ sáng giúp cải thiện đáng kể chất lượng ảnh trong môi trường thiếu sáng. Hỗ trợ bộ nhớ trong 140 MB khá lớn và khe cắm thẻ nhớ MicroSD với dung lượng lên đến 8 GB có khả năng “rút nóng” – bạn có thể lấy thẻ nhớ ra khỏi máy mà không cần tắt nguồn. Tuy nhiên nắp khe cắm thẻ nhớ khó mở nếu bạn không để móng tay.
5320 chạy trên hệ điều hành Symbian phiên bản 9.3 với giao diện mới, truy cập nhanh âm nhạc. Bộ xử lý ARM 11 369 Mhz, RAM 128 MB mang đến tốc độ xử lý nhanh khi mở các ứng dụng.
Có lẽ jimmy nhầm con nỳ với con 5220:
Mạng: EGSM 900/1800/1900, EGSM 850/1800/1900
Series 40
Kích thước tương ứng dài x rộng x dày : 108 x 43,5 x 10,5 mm
Trọng lượng 78 g
Màn hình QVGA 2-inch độ phân giải 240 x 320 pixel với 256k màu
Pin nguồn: Nokia Battery BL-5CT, 1020mAh Lion
Bộ nhớ trong 30 MB, hỗ trợ thẻ nhớ micoroSD 2 GB
Camera 2 megapixel
"Video recording in QCIF" chất lượng cao
Thời gian đàm thoại 5 tiếng và chờ lên đến 17 ngày
Chơi nhạc suốt 24 tiếng
EGPRS multislot class 32
Bluetooth 2.0 A2DP và stereo audioMusic
Cả 2 con đều là dòng XM, 5320 đc tích hợp 3G, còn 5220 thì kô có..
@@ 0988167999: Bạn nên qua bên S60v3 mà tìm pm cho máy của bạn. Box này chỉ dành cho S60v1&2 thui, đừng bon chen chứ :p:p

jimmi_qyu

Trích: Nokia 5320 được trang bị màn hình 2 inch, 16 triệu màu với độ phân giải QVGA (240 x 320 điểm ảnh). Camera 2 Megapixel, zoom số 4x cùng đèn Flash “kép” trợ sáng giúp cải thiện đáng kể chất lượng ảnh trong môi trường thiếu sáng. Hỗ trợ bộ nhớ trong 140 MB khá lớn và khe cắm thẻ nhớ MicroSD với dung lượng lên đến 8 GB có khả năng “rút nóng” – bạn có thể lấy thẻ nhớ ra khỏi máy mà không cần tắt nguồn. Tuy nhiên nắp khe cắm thẻ nhớ khó mở nếu bạn không để móng tay.
5320 chạy trên hệ điều hành Symbian phiên bản 9.3 với giao diện mới, truy cập nhanh âm nhạc. Bộ xử lý ARM 11 369 Mhz, RAM 128 MB mang đến tốc độ xử lý nhanh khi mở các ứng dụng.
Có lẽ jimmy nhầm con nỳ với con 5220:
Mạng: EGSM 900/1800/1900, EGSM 850/1800/1900
Series 40
Kích thước tương ứng dài x rộng x dày : 108 x 43,5 x 10,5 mm
Trọng lượng 78 g
Màn hình QVGA 2-inch độ phân giải 240 x 320 pixel với 256k màu
Pin nguồn: Nokia Battery BL-5CT, 1020mAh Lion
Bộ nhớ trong 30 MB, hỗ trợ thẻ nhớ micoroSD 2 GB
Camera 2 megapixel
"Video recording in QCIF" chất lượng cao
Thời gian đàm thoại 5 tiếng và chờ lên đến 17 ngày
Chơi nhạc suốt 24 tiếng
EGPRS multislot class 32
Bluetooth 2.0 A2DP và stereo audioMusic
Cả 2 con đều là dòng XM, 5320 đc tích hợp 3G, còn 5220 thì kô có..
@@ 0988167999: Bạn nên qua bên S60v3 mà tìm pm cho máy của bạn. Box này chỉ dành cho S60v1&2 thui, đừng bon chen chứ :p:p

Hic nếu đúng như vậy thì mình đã nhầm lẫn thật rồi:D,Thank bạn đã nhắc nhở gõ gàng=D>

jimmi_qyu

Repligo

RepliGo.Viewer.v2.1.sis

Bản này mình đã vh lại(lí do vh lại : cập nhật tiếng việt hoàn chỉnh hơn),tặng thêm cho các bạn ebook Phương pháp chọn vợ khi install ứng dụng.

kakalot29307

hic dạo này người ta việt hóa nhiều quá mà mình chẳng biết làm cũng chẳng biết vh là gì đúng là đi sau thời đại thiệt .buồn hết muốn vào forum

TruBic

Well-Known Member
hic dạo này người ta việt hóa nhiều quá mà mình chẳng biết làm cũng chẳng biết vh là gì đúng là đi sau thời đại thiệt .buồn hết muốn vào forum
mình có soạn tài liệu Vh cho người mới vào nghề ở bài cuối trên phần chú ý bạn vào đó xem hy vọng sẽ giúp bạn phần nào về VH

Posted via Mobile Device