• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Resco Photo Manager các phiên bản

O

O2_Orbit

Guest
bạn nào có MTK cho Resco Photo Viewer 2007 v6.31 cho mình xin nha. code cũ không sử dụng được rồi. Thanks!

Kobold1609

Resco Photo Viewer v6.31 Standard

Resco Photo Viewer v6.31 Standard​

Phiên bản mới phần mềm Photo Viewer v6.31 của hãng Resco vừa ra mắt ngày 30-5-2007.
Phần mềm hiển thị ảnh chất lượng nhất và được đánh giá khá dễ dàng trong sử dụng ,thích hợp với hầu hết các định dạng của file ảnh như gif,jpg,png....Dễ dàng preview ảnh và tạo các slide show.

Một số chức năng của phần mềm Resco Photo Viewer:
-Phần mềm cho phép gửi ảnh qua IrDA,BlueTooth,E-mail,MMS,hoặc publish trực tiếp lên web.
-Album:Tạo album,Gửi Album qua IrDA,BlueTooth,E-mail,MMS..
-Có nhiều chế độ view giúp cho người dùng dễ dàng sử dụng như : Large Icon,Medium Icons,Small Icons,Details.Hiển thị theo Names,Folder Bar,Folders....
-Support các định dạng file:
* Video formats: MPEG I
* Camera formats: JPEG, PNG, TIFF
* Presentations: MS PowerPoint (converted by Desktop Album Generator)
* Other formats: BMP, CFX, PSD, PCX, GIF, RAB, PGM, PPM
* Professional version: RAW, CRW, CR2, RAF, MRW, NEF, ORF, PEF

Và còn nhiều tính nắng thú vị hơn nữa của phần mềm này.

Hình ảnh mô tả về phiên bản mới v6.31

Thông tin thêm về phần mềm này các bạn có thể xem trực tiếp tại trang chủ của RESCO

Download phần mềm và sử dụng MTK đính kèm để đăng kí .

Phần mềm được đưa vào DS tại đây

arthurking

Cái này không đăng kí cho Photo Viewer Pro 6.31 được, bác nào có MTK thì post link cho các công dân khác thưởng thức đi.

Nemmatlanh

Cái này không đăng kí cho Photo Viewer Pro 6.31 được, bác nào có MTK thì post link cho các công dân khác thưởng thức đi.

Mtk trên của Mod Kobold1609 gửi kèm dùng ngon cho Resco viewer 6.31 bạn nhé.Mình đang dùng đây.Còn nếu bạn không lấy được code thì có thể PM ownername cho mình,mình lấy code cho.Chúc vui!

MTK dùng tốt, nếu bạn nói ko được thì nhìn tấm hình bên trên của mod Kobold1609 nhé!

Vì MTK đã được đưa vào DS nên chỉ những thành viên đủ đk mới vào được thôi, nếu ai cũng đòi dẫn link ra ngoài thì còn ai đóng góp cho PV nữa bạn! :|

LuongQuang

Super V.I.P
Resco Photo Viewer v6.3x hiện có 2 phiên bản thương mại là: Standard Professional. Thực ra 2 bản này cũng gần như nhau, chỉ khác là bản Pro thì có thêm 3 chức năng là RAW format (thêm hỗ trợ xem các định dạng RAW, CRW, CR2, RAF, MRW, NEF, ORF, PEF ... trên một số máy ảnh có sử dụng định dạng này); Upload to FTP (Hỗ trợ up file bằng giao thức FTP) và Histogram. Ngoài ra các chức năng chính và cơ bản khác vẫn như nhau. MTK cho bản Standard thì không có tác dụng với bản Pro. Sẽ có MTK cho bản Pro trong ngày gần đây thôi! :D

Kobold1609

Resco Photo Viewer Pro 2007 v6.31

Resco Photo Viewer Pro 2007 v6.31​

Với V6.31 ,phần mềm Resco Photo Viewer có 2 phiên bản :Standard(giới thiệu bên trên )Pro.Phiên bản Standard đã giới thiệu trên diễn đàn và có trong DS .

Đây là phiên bản Pro của phần mềm Resco Photo Viewer v6.31 .
Phiên bản Pro nói chung về cơ bản giống như phiên bản Standard tuy nhiên có một số chức năng hữu ích hơn như :

-RAW format (thêm hỗ trợ xem các định dạng RAW, CRW, CR2, RAF, MRW, NEF, ORF, PEF ... trên một số máy ảnh có sử dụng định dạng này);
-Upload to FTP (Hỗ trợ up file bằng giao thức FTP)
-Histogram

Hình mô tả phiên bản Pro

Phần mềm và MTK được đưa vào DS tại đây .

phamhson

Resco Photo Viewer 2007 updated

Resco Photo Viewer 2007 version 6.32
Hai phiên bản Pro và SE 6.32 mới ra ngày hôm nay 7/6/07

Tải phần mềm tại trang chủ đây
MTK ở trang bên trên nhé

NhatNguyen

Tại sao cài vào chỉ là bản 6.31 thôi bác..

Bạn đã gỡ phiên bản cũ hay cài up date luôn vậy, bản 6.32 này là bản chính thức mới giới thiệu ngày hôm nay mà bạn,cho dù là bản beta cũng hiển thị rõ ràng mà.Lạ thế, bạn thử remove bản cũ rồi cài lại bản mới xem sao nhé.
Chúc vui vẻ !!!

Khuong

Bạn đã gỡ phiên bản cũ hay cài up date luôn vậy, bản 6.32 này là bản chính thức mới giới thiệu ngày hôm nay mà bạn,cho dù là bản beta cũng hiển thị rõ ràng mà.Lạ thế, bạn thử remove bản cũ rồi cài lại bản mới xem sao nhé.
Chúc vui vẻ !!!

Của em cũng báo 6.31 em remove đã mới cài lại đó bác ạ. em cài bản pro. bác cài vào đăng ký xong khởi động lại máy và xem kết quả

LuongQuang

Super V.I.P
Hiện không có máy để test nên chưa biết chính xác thế nào với Ver của Photo Viewer bản Pro nhưng nhìn trong File .CAB down tại trang chủ thì date vẫn là ngày 30-5 (ứng với bản 6.31) nhưng trong file cài đặt .EXE khi extract thì lại có CAB là ngày 7-6 (đúng với bản 6.32). Nếu ai cài đặt bản Pro v6.32 bằng CAB thì thử cài bằng EXE xem sao! :-?

Links tải bản Pro file .EXE: http://www.resco-net.com/downloads/picviewproen_p.exe
hoặc cài đặt file CAB đính kèm xem có đúng v6.32Pro không nhé (chỉ có file cài đặt)

PS: Theo khuyến cáo của RESCO thì khách hàng nên dùng bản Standard chứ không phải là Pro! :-??:|

Kobold1609

Đây đúng là phiên bản Pro v6.32 ,kể cả cài đặt bằng file CAB hay là file .EXE đều cho kết quả như nhau hết cả mà.Mình đã cài thử khi chưa remove phiên bản v6.31 ,vẫn thu được kết quả như ý muốn là phiên bản v6.32 mà .

Đây là hình ảnh của phiên bản này :

File CAB cài đặt +MTK của phiên bản Pro v6.32 mình đã đưa vào trong DS ,các bạn có thể tải tại đây

trauduc

Chào Kobold1609,mình đã cài bản Photo Viewer Pro v6.32 mà bạn đã upload,nhưng mình chỉ dùng được trong 30 ngày thôi ( mặc dù mình đã copy đè key vào rồi ).Bạn có thể cho mình Key ( chữ số ) để mình đăng ký dùng luôn không ?Thân

phenmientay

Các bác cho hỏi phiên bản mới nhất của Resco photo viewer là mấy ạ? Có phải 6.32 không ạ?

phenmientay

Bản pro mình cũng tải về rồi, cùng với bản standard 6.32 nhưng bản pro không cho crk bằng mtk cũ, trong khi bản standard thì ok. Bác nào có xxxxx của bản pro không? Cho mình xin với. Tks!