• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Resco Photo Manager các phiên bản

ThaiKien

Super V.I.P
Bản pro mình cũng tải về rồi, cùng với bản standard 6.32 nhưng bản pro không cho crk bằng mtk cũ, trong khi bản standard thì ok. Bác nào có xxxxx của bản pro không? Cho mình xin với. Tks!

MTK của bản pro đã được cung cấp trong DS, bạn có thể vào đấy để tải về.

huytien

Anh Thái kiên thông cảm cho em vì không có key của photo resco 6.32 nên em lấy đường dẫn của người khác xin key! anh có phần mềm key dùng được cho em xin với.vì em có copy rất nhiều key nhưng ko mở được.anh cho em xin đường dẫn.thank anh Thái Kiên.

hung1406

Anh Thái kiên thông cảm cho em vì không có key của photo resco 6.32 nên em lấy đường dẫn của người khác xin key! anh có phần mềm key dùng được cho em xin với.vì em có copy rất nhiều key nhưng ko mở được.anh cho em xin đường dẫn.thank anh Thái Kiên.

PM tạo KKK cho Resco Photo Viewer của bạn đây!
Và nhớ sử dụng nút Thanks, không cần nói đâu bạn nhé. :D

doibung0

Bạn trực tiếp PM hoặc IM đến ThaiKien để xin nhé! Nếu không là MOD xóa bài đó! Cứ ấn vào biểu tượng avatar của ThaiKien sẽ thấy các mục gởi tin nhắn riêng hoặc email của ThaiKien đó!

Thân!

connguab

Bản pro mình cũng tải về rồi, cùng với bản standard 6.32 nhưng bản pro không cho crk bằng mtk cũ, trong khi bản standard thì ok. Bác nào có xxxxx của bản pro không? Cho mình xin với. Tks!

Bạn tải Resco Photo Viewer pro V6.32 ở đâu vậy ?
Khi bạn giải nén ra thì có file key.exe kèm theo mà. Bạn cứ chạy file đó rồi lấy số seri thôi !
Chúc bạn vui ! :p

Nguyenson318

Mình cũng cài RescoPhotoViewerPro 6.32 nhưng không thể ĐK bằng MTK download trong DS, nhưng bản Standard thì ĐK ký OK. Vấn đề ở đây là bản Pro đã được Việt hóa cho nên chắc là nhiều bác cũng muốn cài bản này. Bác nào đã cài bản Pro mà ĐK thành công thì chỉ rõ cho anh em biết MTK tải ở đâu? và hướng dẫn cụ thể nhé.

doibung0

Mình cũng cài RescoPhotoViewerPro 6.32 nhưng không thể ĐK bằng MTK download trong DS, nhưng bản Standard thì ĐK ký OK. Vấn đề ở đây là bản Pro đã được Việt hóa cho nên chắc là nhiều bác cũng muốn cài bản này. Bác nào đã cài bản Pro mà ĐK thành công thì chỉ rõ cho anh em biết MTK tải ở đâu? và hướng dẫn cụ thể nhé.

MTK bản RescoPhotoViewerPro 6.32 đã có trong DS rồi đấy bạn! Bạn vào đấy mà tải về! Mục Ứng dụng chung Mục Khu vực dành cho Windows Mobile nhé! Nhớ là để dùng MTK thì PC của bạn phải có Net FrameWork 2.0

Thân!

songbin

Bác nào có MTK của resco photo viewer 6.32 thì cho em với.Em không phải thành viên chính thức nên không down được ở trên trang này.Thanks

Bác nào có MTK của resco photo viewer 6.32 thì cho em với.Em không phải thành viên chính thức nên không down được ở trên trang này.Thanks
Đây là qui định của diễn đàn nên bất cứ thành viên nào cũng ko được dẫn link ra ngoài, nếu bạn cần số đăng kí thì cứ việc PM owner name cho các MOD điều hành để lấy số cho bạn, bạn nhé!

doibung0

Nếu là bản standard thì bạn vào đây! Còn bản pro thì có link bên dưới ! Lần này thì mình cho! Còn sau này thì bạn chịu khó viết thêm bài, đóng góp cho Forum, trở thành thành viên chính thức để được down nhé! Chúc vui vẻ! Và chào mừng đến với PDAViet!=D>=D>=D>
Chú ý là để chạy MTK thì PC của bạn phải cài .NET Framework v2.0 nhé!

Thân!

P/S: Sorry MOD nhé! Lâu quá nên quên! Cảm ơn MOD đã nhắc nhở! Lần sau mình sẽ chú ý!

Đây là qui định của diễn đàn nên bất cứ thành viên nào cũng ko được dẫn link ra ngoài, nếu bạn cần số đăng kí thì cứ việc PM owner name cho các MOD điều hành để lấy số cho bạn, bạn nhé!

Chỉnh sửa cuối:

vit

Tớ dùng bản Photo 3.2 Pro được một thời gian khá lâu (từ khi bản đó ra đến giờ) Dùng khá tốt nhưng ko hiểu sao tự dưng nó ko dùng được nữa. Click vào đó thì nó cứ báo đó không phải là một ứng dụng dùng cho PPC (ko nhớ câu tiếng Anh lắm). Remove cài lại thì cũng dùng được 1, 2 ngày thì lại bị lại! Có ai bị như thế này ko nhỉ?
WM5

LuongQuang

Super V.I.P
Resco Photo Viewer 2007 Pro v6.33

Phần mềm xem, quản lý, chỉnh sửa...ảnh trên PPC. Phiên bản mới cập nhật với các nội dung chính là mở rộng hỗ trợ cho định dạng .RAW và tối ưu cho WM6.

Vì là free update nên chắc MTK của bản 6.32 Pro vẫn work! :-?:-/:p

Đính kèm là file setup bản Pro cùng MTK để các bạn thử! ;)

Ps: Sorry, not test. Info only :( =))

Resco Photo Viewer 2007 Pro v6.33

Phần mềm xem, quản lý, chỉnh sửa...ảnh trên PPC. Phiên bản mới cập nhật với các nội dung chính là mở rộng hỗ trợ cho định dạng .RAW và tối ưu cho WM6.

Vì là free update nên chắc MTK của bản 6.32 Pro vẫn work! :-?:-/:p

Đính kèm là file setup bản Pro cùng MTK để các bạn thử! ;)

Ps: Sorry, not test. Info only :( =))

Em đã test rồi, MTK cũ chạy tốt anh Quang ơi! :D

ducdl2

các bác ơi giúp em chút về resco photo viewer pro v6.32 em không thể lấy cốt ,đọc hết ,làm thử rùi nhưng đành chịu giúp em nhé thank các bác use: duykhanhasean
thankkkkkkk
Down máy tạo khóa về,đánh tên lấy key.lần sau không xin code có gì PM cho Mod xin nghe bạn!

nofear9109

Mình tìm chỉ thấy bản resco phôt view bản thường o thấy bản resco photo view pro.Ai có MTK bản Pro Gủi cho mình với.THanks