• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Resco Photo Viewer.V6.0 [Trình diễn hình ảnh]

zidane89

Em cài cho 5700, mới 4mat lại máy sao cài lại bị lỗi cập nhật nhỉ?

demxuanthu

Có ngf hỏi mh là khi cài ver english giờ cài bản việt hoá này vào nó báo lỗi cập nhật mặc dù đã gỡ bản english đi rồi. Ai biết thì chỉ giáo hộ vs nhé.

MinhThang

Manager
Có ngf hỏi mh là khi cài ver english giờ cài bản việt hoá này vào nó báo lỗi cập nhật mặc dù đã gỡ bản english đi rồi. Ai biết thì chỉ giáo hộ vs nhé.

Bạn vào C và E/ system xóa hết các file text đi là ok ngay.

hoahuongphuquy

Bạn vào options/stool/image/ chạy đến phần Image info chọn Do not show sau đó OK. Chúc bạn thành công.

viet_linh8x

Sao mình cài vào mà nó báo update error nhỉ ? Trước đó có cài bản 5 nhưng vừa gỡ rồi mà

Thangnd31082

mình vào rồi nhưng k có file text nào cả

Vậy là vấn đề trở nên nghiêm trọng hơn rồi đó ! Bạn bung file VH mới tải về , kiểm tra xem trong số các đường dẫn bung ra còn có file nào cùng tên thì xóa tạm (hoặc di chuyển nó ) đi nhé !

Làm vậy thì mất thời gian nhưng chắc chắn ! Ngoài ra bạn cũng có thể cài lại cái bản 5 trước đó bạn cài nuột vào sau đó dùng Pyuninstall gỡ nó đi và sau đó mới cài PM Việt hóa vào nhé

Chỉnh sửa cuối:

fabregas2000

Hic. Cái này xài tốt. Nhưng mà lúc xài trình duyệt web của máy tải hình về chỉ xem đc chứ ko thấy chử lưu lại. Hjc

MinhThang

Manager
Hic. Cái này xài tốt. Nhưng mà lúc xài trình duyệt web của máy tải hình về chỉ xem đc chứ ko thấy chử lưu lại. Hjc

Cái này thì liên quan gì tới việc tải hình về đâu bạn, vào bộ nhớ đệm xem có cái hình lúc nó load về không? Copy vào chỗ nào đó mà xem bạn à.

lookmex7

mình cũng bị nhu ác Khanh x
zay đó no ko hiện hình nhỏ nhỏ làm sao để hện hình nhỏ nhỏ.thanks

MinhThang

Manager
mình cũng bị nhu ác Khanh x
zay đó no ko hiện hình nhỏ nhỏ làm sao để hện hình nhỏ nhỏ.thanks

Bạn hỏi không rõ ràng nên khó hiểu bạn hỏi gì? Đây là pm Vh vì vậy các chức năng đều thể hiện bằng tiếng mẹ đẻ, bạn cứ vào cài đặt để xem và chỉnh sửa theo ý của mình nhé.

lookmex7

sao nó chỉ coi đuọc nhũng hoình mình chụp bngf camera thôi còn nhũng hình mình chép vô đt ko xem đuọc zaayj pác, chi mình vói.