• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Resco Photo Viewer.V6.0 [Trình diễn hình ảnh]

Chienkon88

sao nó chỉ coi đuọc nhũng hoình mình chụp bngf camera thôi còn nhũng hình mình chép vô đt ko xem đuọc zaayj pác, chi mình vói.

cái này xem ảnh theo thư mục được mà bạn !

bạn chọn thư mục nào chứa ảnh của bạn , rồi vô xem thôi ! :D

chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:

kenzzi

test tốt trên n82,nhưng theo nhận xét chủ quan của mình thì thấy chức năng chuyển cảnh và zoom thì không bằng cái PhotBook,các bạn thấy vậy không?

MinhThang

Manager
test tốt trên n82,nhưng theo nhận xét chủ quan của mình thì thấy chức năng chuyển cảnh và zoom thì không bằng cái PhotBook,các bạn thấy vậy không?

Các bạn thì lai có đánh giá ngược lại. Ai cũng than zoom của Photbook bị vỡ hình.

ninhhot

Mọi cái nó có ưu và nhược điểm riêng của mình mà b

trieuthang

Sao mỗi lần đăng nhập là nó bắt đăng kí vậy bạn . mặc dù đã nhập 5 số 0 rồi . mà lúc nào vào cũng hiện ở màn hình bắt đk .

Last edited by a moderator:

Anhquoi

Em intall bản này máy báo lổi cập nhật vậy .mặc dù em đã xóa bản củ rùi

thang_ga_com

Mình đăng ký thành công rồi, sau vài lần sửa dụng nó lai đòi đăng ký lại là sao ? nhập 00000 or 12345 lại dùng dc. Liệu có die luôn ko bác ?:D

MinhThang

Manager
Mình đăng ký thành công rồi, sau vài lần sửa dụng nó lai đòi đăng ký lại là sao ? nhập 00000 or 12345 lại dùng dc. Liệu có die luôn ko bác ?:D

Không đâu bạn, nó đòi cứ nhập vô rồi dùng thôi.