• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[RM-504]Nokia5530 FW 31.0.005 Cooked by Kidkylin

kyshita

Cho mình hỏi sao mình dùng cái X-plore mà ko thấy folder resource ở ổ C, bản CWF lần trc' vẫn thấy .

Bây h muốn có HS samsung thì phải làm thế nào vậy bạn ?

varius

sao h lại có 2 loại7 file với 8 file là sao 2 bản này khác nhau gì không vậy nhỉ

zxcvbnmasd

bạn có chép nhầm vào FW v30 ko?
Bạn này mình đã flash và chạy ok rồi mới post lên.

mình flash cả mấy chục lần rồi,copy cái FW của bạn vào mình thấy khác 1 chỗ là ở file jj đó có ghi 5 số của bạn là 057189 hay sao ý,của mình là 0573249 liệu xài thế này nó có lỗi ko ?
Sau khi mình flash làm dc 2 lần thấy nó báo lỗi ở giai đoạn cuối cùng rồi máy treo lun.làm lần thứ 3 thì em xuôi nhưng khi máy khởi động lên là nó lỗi tự tắt ngúm lun,tháo pin ra rồi mà vẫn y xì vậy

kimjaewon

hs sasmung wiget máy mình cai lên chỉ hiện màn hs màu trắng với 4 nút menu phía dưới... đã chép file giống chủ topic đã đưa. không biết do máy mình hay sao nữa.

kidkylin

hs sasmung wiget máy mình cai lên chỉ hiện màn hs màu trắng với 4 nút menu phía dưới... đã chép file giống chủ topic đã đưa. không biết do máy mình hay sao nữa.

coi lại file gadget = X-plore, sửa gadget.swf.swf thành gadget.swf

nguyenmt

có 1 vấn đề nhỏ là icon của PhoneTorch lớn 1 cách bất thường, có cách nào cho nó bé lại như cũ được ko bạn

joeD

bạn ơi có thể cho mình xin hs oratsu big icon IP việt hóa được không tìm hết diễn đàn mà chả thấy

gianggino

em tai FW goc ve,rui chep de file cua anh Kidkylin #2 vao ma ko duoc

em dùng phoenix 2010. em down FW gốc về rồi chép vào C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-504\ .sau đó em tải fw cua anh Kid về và chép đè vào. sau đó bật Phoenix lên và khi em chuẩn bị chọn FW của anh Kidkylin thì nó báo lỗi,ko load được. giúp em vơi.thấy mọi người up đc em cũng thích lắm. ah,em up fw gốc v31 thì lại được
ko quote nguyên bài nhé

Last edited by a moderator:

kenku

bạn ơi cook cho mình nguyên bãn fw lun đc h0k,chứ mình làm x0g gòi toàn bị màn hình trắng h0k vào đc,hlp

vinhtrico

mình cần 1 bản v31 mạc định HS SS bỏ hết theme mạc định bỏ 2 game mac định , bỏ memcheck và den pin và chay gadget tại E , bạn có thẻ giúp m ko.

trungctc

hỏng hết rồi bạn ah. các bản up lên ngay 5-6/8 hỏng hết rồi. up chẳng đc bản nào cả, dùng tạm bản oem của nokia vậy

kidkylin

hỏng hết rồi bạn ah. các bản up lên ngay 5-6/8 hỏng hết rồi. up chẳng đc bản nào cả, dùng tạm bản oem của nokia vậy

đã check, link FW bình thường.

bạn đã chép đè vào FW gốc chưa?

ma_ngay

Bạn ơi có thể làm giúp mình một bản mà nhập ký tự kiểu telex ko??????????