• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[RM-504]Nokia5530 FW 31.0.005 Cooked by Kidkylin

max1397

Member
sr,cho mình hỏi HS là gì,mới tập xài S605th
mà có cần hack nữa ko nữa ko

Chỉnh sửa cuối:

max1397

Member
máy 5530 của e màu xanh trắng,mà e down FW 31.0.005 gốc của máy 5530 màu khác thì flash có bị sao ko ạ?lỡ máy die có cứu đc ko vậy a?

kid1502

bạn ơi. có thể làm dùm mình 1 bản chỉ có rompacher ở ổ E dc ko bạn.
ngoài ra ko có them gì hết
thanks trước
v31.0.005

Chỉnh sửa cuối:

b0m_lx

mình rất thích bản của cậu . chỉ mát mỗi cái tốc độ hơi chậm . bản mà chỉnh đc tốc độ nhanh thêm 1 chút nữa thì thật là tuyệt vời :D cố gắng lên nhé

tj_killer

Cho mình hỏi, FW này sao mình up như vầy mở nguồn ko lên,cho mình hỏi bạn biết tai sao ko,mình làm nhìu lần lắm rồi,mặc dù chương trình báo DONE

Đã Copy và đè vào FW gốc

Chỉnh sửa cuối:

0908727527

Cho mình hỏi, FW này sao mình up như vầy mở nguồn ko lên,cho mình hỏi bạn biết tai sao ko,mình làm nhìu lần lắm rồi,mặc dù chương trình báo DONE
Đã Copy và đè vào FW gốc

Xóa cái file rofs3 of v30 đi :|

tj_killer

Xóa cái file rofs3 of v30 đi :|
ý bạn nói là chỉ đc đè FW 31 Cook lên FW 31 gốc,còn FW 30 cook ghi đè lên PW 30 gốc đúng hok, vậy sao topic kia nói là,down FW cook về rồi đè lên FW bất kì của 5530,mình rối quá @@

0908727527

ý bạn nói là chỉ đc đè FW 31 Cook lên FW 31 gốc,còn FW 30 cook ghi đè lên PW 30 gốc đúng hok, vậy sao topic kia nói là,down FW cook về rồi đè lên FW bất kì của 5530,mình rối quá @@

Àk mình hiểu ý bạn rồi
Phải cái file rofs3 v30 là bên topic Xtension phải k ? Thế thì bạn đổi tên file v30 đó thành v31 rồi chép đè vào file gốc ( bắt buộc rofs2 là file gốc )

Chỉnh sửa cuối:

tj_killer

cho mình hỏi thêm tí là,sao khi mình Flash có lúc nó ko lên tắt ngúm,đổi wa Flash FW khác thì đc nhưng mà lên FW như lúc mới mua máy có điều là FW 31,ko đc FW cook,mắc cười ghê hok biết sao luôn :D