• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM Atom Exec Kitchen WM6.1 Final by Abusalza

taphuonghuy

theo kinh nghiệm thì rom wm6.1 của bác quang, khoa hà, nhathoasangviet... hình như đều bị lỗi 6% đấy khi up sang bản rom khác.
cách giải quyết 1 là up bằng thẻ nhớ, 2 là lên WMG.com down bản rom wm5.0 về, downgrade về bản này rồi mới up lên wm6.1 (hơi mất tg 1 tí)

hungvan123

đúng rùi các bạn up lai bản rom wm5 gốc sau đó up rom khác là chạy pà pà.mình bị lần đầu tính đâu tiu sau đó làm mãi mới đươc hú hồn.

phanthaihuy

dơnload rom gốc ở đâu vậy mấy anh. xin chỉ dùm để khôi phục cái wifi con atom exec

hoangnam55

Atom Exec Kitchen WM6.1 Final by Abusalza​

Theo thông tin trên forum.xda-developers.com:
Bản Rom này được "nấu" bởi Abusalza, nhưng được "đóng gói" bởi vickoy.
Rom này được đánh giá là khá sạch, chỉ kèm theo vài ctr cần thiết.
CLEAN ROM ONLY INCLUDES:
+ Power management patch
+ Helmi Touch Dialer
+ Task Manager
+ Office Mobile

Các bạn có thể tham khảo thêm tại đây;;)
Link download Rom tại đây;;)

AE download test thử và cho ý kiến nha!!!:D

Chào bạn,mình dowload bản này về nhưng khi up xong nó lại ra giao diện của SONBLACK chứ không như hình bạn giới thiệu ở trên,Bạn kiểm tra link giùm nha.THANKSSSSSSSS

TranMinhMan

Super V.I.P
Chào bạn,mình dowload bản này về nhưng khi up xong nó lại ra giao diện của SONBLACK chứ không như hình bạn giới thiệu ở trên,Bạn kiểm tra link giùm nha.THANKSSSSSSSS

Bạn vào C:\Windows\Temp trên PC xóa các file của lần up ROM trước đi rùi tiến hành up lại nhe!:D

Chỉnh sửa cuối:

vuquang

Cái này vẫn còn là Kitchen, phải wa vài bước xử lý nữa thì mới thành ROM bạn àh!:D

hix! sao mình download về vẫn up đc nhỉ? hiện jo mình vẫn chỉ dùng rom này, sau khi đã up nhiều rom nhưng cuối cùng hiện giờ lại về rom này dùng, mình up thấy giao diện rom dúng như hình trên mà, có khác gì đâu.

T2M: Àh sorry!:p Bài này mình post lâu wá nên quên mất (lúc còn xài AE lận). Lúc đầu thì Abusalza chỉ post Kitchen lên thui, nhưng thời gian sau thì vickoy đã nấu xong. Link trên là đã thành ROM rùi!:D

Last edited by a moderator:

tuannm_icb224

Posted via Mobile Device

T2M: What do you mean!? May I help you!? If it is not clear, may be the moderator will delete your post!:-/

Last edited by a moderator:

PNHVNYH

mình down bản này về nhưng ko chạy được. nó cứ báo là file temp ko tạo được. các bác nào rành về vụ này xin chỉ giáo cho mình nha

minhcatbui

Chào các sư huynh, cho mình hỏi tí, mình cần tìm 1 room mới cho máy đang sử dụng (đang xài bản gốc). Mình chỉ cần bản rôm nào chạy ổn định, Sóng tốt (đừng chập chờn) và tương đố nhẹ là được. Vậy Các Sư huynh có thể giới thiệu dùm mình và cho đường link, . Xin được cảm ơn trước.

Chỉnh sửa cuối:

miror1102

Chào các sư huynh, cho mình hỏi tí, mình cần tìm 1 room mới cho máy đang sử dụng (đang xài bản gốc). Mình chỉ cần bản rôm nào chạy ổn định, Sóng tốt (đừng chập chờn) và tương đố nhẹ là được. Vậy Các Sư huynh có thể giới thiệu dùm mình và cho đường link, . Xin được cảm ơn trước.
bạn chịu khó đọc những report của những ngừoi up rồi trong topic của những bản rom,bạn sẽ có câu trả lời,mình thì thấy cái nào cũng có cái hay....