• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ROM]Blackout ICS Incredible v3.0.0 FULLY WORKING!!! [4.0.4][Sense 3.6]--Rất Good

mti999

Rom này up như thế nào vậy Ae,sao thấy nhiều link quá ko biết dow link nào để up

mti999

Mình dow rom và file font về rùi nhưng không biết cách chép file font vô rom giúp mình với

hacbaoklhh

Mình dow rom và file font về rùi nhưng không biết cách chép file font vô rom giúp mình với

Bạn mở file giai nén ra (Mở chứ ko phải giải nén nhé). Sau đó xóa file font trong đó, rồi lấy file font tải về kéo thả vào là OK

mti999

Sao mình up bản rom cook này và rom cook khác dò tìm wifi từ modem thì xài được,còn dò tim wifi từ laptop phát ra thì ko được,Ae có biết vì sao ko

phanthienan

ko biết ROM này còn bị lỗi..điện thoại bỏ trong túi quần mà khi có ai gọi đến mình lấy máy ra nghe thì bị đứng màn hình ko nhỉ...hầu hết mình thấy đều bị lỗi này như Rom: TrickDroid, Sabsa Prime, Rom Blackout....

hacbaoklhh

ko biết ROM này còn bị lỗi..điện thoại bỏ trong túi quần mà khi có ai gọi đến mình lấy máy ra nghe thì bị đứng màn hình ko nhỉ...hầu hết mình thấy đều bị lỗi này như Rom: TrickDroid, Sabsa Prime, Rom Blackout....

Chắc bạn cài bị lỗi thôi. Mấy ROM đó mình đều xài trong mấy ngày rồi mới đổi ROM rồi.
Lỗi như của bạn mình k thấy ai bị cả :D

hacbaoklhh

ban oi !!! minh up nhiu rom wa rui!! co rom nao xai on dinh k? co xin di!! mih bo tay
bạn dùng ROM Revolution 6.3.3 nhé. Nó là ROM Cook Android 2.3.5 sense 3.0
Nhưng hay hơn ROM Ship ở chỗ là có Beat Audio, wake volume, quick setting full....

ROM này thì đảm bảo ko lỗi gì cả.

tuanhung1433

blackout

bạn dùng ROM Revolution 6.3.3 nhé. Nó là ROM Cook Android 2.3.5 sense 3.0
Nhưng hay hơn ROM Ship ở chỗ là có Beat Audio, wake volume, quick setting full....

ROM này thì đảm bảo ko lỗi gì cả.
mình đang xài bản Rom này nhưng k thể dùng 3G làm trạm phát wifi cho laptop được, bro nàp biết chỉ dùm nhé. máy mình xài 3G , wifi ok:-?

hacbaoklhh

mình đang xài bản Rom này nhưng k thể dùng 3G làm trạm phát wifi cho laptop được, bro nàp biết chỉ dùm nhé. máy mình xài 3G , wifi ok:-?

bạn nên chờ các cập nhật tiếp theo. Chức năng Wifi Hotspot chưa hoạt động trên Blackout ở phiên bản hiện tại

tuanhung1433

blackout

bạn nên chờ các cập nhật tiếp theo. Chức năng Wifi Hotspot chưa hoạt động trên Blackout ở phiên bản hiện tại
tks bạn nhé,hèn gì làm hoài mà k được, nếu có cập nhật bác PM dùm e với nhé

cuong267

ban oi !! ban nay co loi gi k? test gium mih zoi !!
minh dang xai sabsa prime v8.5 !!nhg k on lam!!!
bản nay co loi gi bao mih zoi!!! de mih cung dung`
thanks bac