• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ROM]█ ELEGANCIA™ Rom Series [Mar 17] [v3.3.5], [Theme Sense 3.6 Beats] hay!!!!!

danh_thuan269

sao chua update 3.4.5 nhỉ
các bạn cho hỏi là test dong cho dung phan mềm gì vậy còn vụ bị mở khoá bằng phím volume bị đen màn hình các bạn co hay bị ko mình rất hay bị

hai_fish9999

sao chua update 3.4.5 nhỉ
các bạn cho hỏi là test dong cho dung phan mềm gì vậy còn vụ bị mở khoá bằng phím volume bị đen màn hình các bạn co hay bị ko mình rất hay bị

Bạn muốn test dòng chờ thì dùng app: battery info widged pro.Còn vụ mở khoá bị đen màn hình thì bạn có cài app nào dùng để tắt máy ko? Mình dùng app screen off and lock cũng bị như vậy.Xoá nó đi là OK,bạn thử xem.

thanhlong_05

http://www.pdaviet.net/showthread.php?183325-ROM-ICS-4-0-3-Mar-22-InsertCoin-5-1-6-Ice-Cream-Sandwich-Sense-3-6-Fast-Stable/page98
bạn sang bên đây down về fw nhé.mình vẫn down và up bt.
còn muốn biết máy bạn đang dùng bản fw bn thì vào setting/about fone/sortware information/more/build number

Ý mình là Firmware 3.12 bác ới, mình đang dùng Sensation 4G nên muốn down bản phù hợp chứ qua XDA thấy tùm tum luôn mà flash ko đúng thì lại bị lỗi reset. Bác giúp mình luôn cho trót vì muốn úp firmware khác thì phải down về bản 3.12 trước rồi mới úp lên lại được.

banxaydung

Đã có bản 4.4.6 mình chưa đưa lên đc vì đang đưa gia đinh chơi trong Sg, mình online bằng đt, ko sửa đc, để mai m về m up nhe

danh_thuan269

3.4.6 chu ko phai 4.4.6
mà mình thấy bản này pin nhanh hết hơn
và cái mod hình android khi thực hiện cuộc gọi bị thay bằng hình rất chuối có cách thay lại cái này ko nhỉ

Bạn muốn test dòng chờ thì dùng app: battery info widged pro.Còn vụ mở khoá bị đen màn hình thì bạn có cài app nào dùng để tắt máy ko? Mình dùng app screen off and lock cũng bị như vậy.Xoá nó đi là OK,bạn thử xem.
cho mình xin file với

Chỉnh sửa cuối:

banxaydung

Mình nhầm, 3.4.6, sau khi up lên thấy pin hết nhiều hơn, ngoai ra 1 cái lỗi nữa là để qua đêm máy tự bật 3g, ai bị lỗi này biết cách khác phục xin chia sẻ

banxaydung

Sau khi dùng bản 3.4.5 và sau up lên bản 3.4.6 thấy tình trạng để máy qua đêm có tình trạng wifi và 3g tự bật, bạn nào test thấy bị như vậy không? Cái nữa là pin dùng nhanh hết hơn các bản khác mặc dù mượt hơn, m ình đã phải quay lại 3.4.1b, bản đó ổn định hơn