• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM ITA-WWE CELONI ROM [SENSE 2.5](wm6.1-21056)

haidaicayk

e cài Net CF 3.5 rùi mà vẫn ko chạy dc, vẫn hiện ra lỗi đó
Cái này tùy PC của bạn dùng HDH nào nữa. Thông thường PC sử dụng HDH Win7 đều có sẵn Net CF rùi bạn ah. Vụ này mình cũng không hỉu lắm. Bạn có thể chụp màn hình PC up lên cho mình xem không?;;). Nếu không thì gửi tin nhắn riêng cũng được.

AnhPheCT

Lỗi này là PC của bạn chưa cài Net CF thôi...
Bị lỗi HĐH Windows rồi, hoặc bị Virus. Máy tính cơ Quan của Mình cũng bị thế, ko sao mở mấy file *.EXE để Up ROM, tạo file *.CAB....! Định bun Ghost nhưng dự liệu các chương trình quản lý nhiều quá!! Nên nản....! Mọi bài viết phải đem về nhà làm.

AGlove

Bị lỗi HĐH Windows rồi, hoặc bị Virus. Máy tính cơ Quan của Mình cũng bị thế, ko sao mở mấy file *.EXE để Up ROM, tạo file *.CAB....! Định bun Ghost nhưng dự liệu các chương trình quản lý nhiều quá!! Nên nản....! Mọi bài viết phải đem về nhà làm.

nhưng khi e cài Rom ship thì vẫn chạy dc mà

onlyyou12

Có bác bro nào cho mình xin link của Rom Energy gốc của nước ngoài ấy, không phải rom PDAVIET nha. Thanks!

haidaicayk

Bản Reference là bản rút gọn hả bác?? không biết dùng có tôt hok?
Energy reference là bản Rom khá clean với số lượng PM tích hợp thêm rất ít, package chủ yếu là của rom ship nên không có nhiều cải tiến về mặt giao diện. Rom chạy khá mượt và ổn định. Nếu bạn là người thích đơn giản , ổn định, nhanh, mượt thì nên chọn Reference trong dòng Rom của ENERGY.:D

a3t

em dùng bản Sense 2.5 1921 nhưng không set đựoc múi giờ, bác nào biết cách chỉ em với ạ

happytoon

hạy PagePool_Changer.exe đổi PP về 8mb cái pp là gì vậy bro??/tại mới xài con diamond này dc vài ngày ah...