• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ROM][JB][Sense 5][28.09] Team Venom presents: ViperS 5.3.0 | Sense 6 Blinkfeed |

phantom9790

em bị 1 lỗi là cứ flash xong là ko vào lại recovery được nữa.muốn vào lại thì lại phải cắm máy tính vào flash lại recovery như lúc đầu mới root máy.có b nào giải thích giùm e ko ah?

em bị 1 lỗi là cứ flash xong là ko vào lại recovery được nữa.muốn vào lại thì lại phải cắm máy tính vào flash lại recovery như lúc đầu mới root máy.có b nào giải thích giùm e ko ah?
Bạn úp rom cook thông qua Recovery rồi khởi động lại mới bị lỗi này à?

phantom9790

Bạn úp rom cook thông qua Recovery rồi khởi động lại mới bị lỗi này à?

đúng rồi ah.e up recovery thì bị như vậy.e flash cái file boot.img của b vietcad qua recovery thì ko được,nó ko lên.còn flash trên máy tính thì lên nhưng lại ko vào recovery được nữa.muốn có recovery lại fai flash lại qua lap.

đúng rồi ah.e up recovery thì bị như vậy.e flash cái file boot.img của b vietcad qua recovery thì ko được,nó ko lên.còn flash trên máy tính thì lên nhưng lại ko vào recovery được nữa.muốn có recovery lại fai flash lại qua lap.
Bạn đang dùng Recovery gì vậy? Thử dùng 4EXT Recovery Touch xem sao nhé.

cybersix59

ai có Venom account cho mượn với. mình lập mà nó chả gửi mail về kích hoạt @@ có cách nào khác ko ta

MrMaru

tính đổi máy mà e nó cứ ra rom mới đều đều thế này thì đổi sao đây :v cộng đồng sensation vẫn đông và tích cực thật đấy :))

cybersix59

ai test thử chưa nhỉ :|
sao mình cứ bị lỗi dịch vụ ứng dụng google là sao ta @@

Venom account bị sao ấy, lúc trước có tạo rồi thì sau 1 thời gian nó báo sai mật khẩu, giờ mình tạo lại thì không thấy nó gừi mail xác nhận. Có ai bị giống mình ko, xin chỉ cách khắc phuc.

blackdoor

Manager
Venom account bị sao ấy, lúc trước có tạo rồi thì sau 1 thời gian nó báo sai mật khẩu, giờ mình tạo lại thì không thấy nó gừi mail xác nhận. Có ai bị giống mình ko, xin chỉ cách khắc phuc.

Tôi bị y chang vậy, chán Viper lắm rồi.

tuinepa

Thật là tuyệt vời =D> kéo về up xem thế nào rồi báo cáo các pro kết quả sau nhen

pro_hvtc

Mình đã up và thấy mọi thứ đều ngon, để vài hôm nữa xem pin thế nào thì báo cáo cụ thể với Anh em nhé