• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ROM][JB][Sense 5][28.09] Team Venom presents: ViperS 5.3.0 | Sense 6 Blinkfeed |

pqhuy43

[MENTION=194350]dinhtuandung2012[/MENTION]: Lỗi wifi có phải do Radio hay Kernel hay do máy vẫn còn S-ON?

pqhuy43

Cảm ơn [MENTION=194350]dinhtuandung2012[/MENTION] nhé. Mình up lên Kernel SebastianFM 1.0.4 thì giải quyết được hết lỗi wifi + chụp ảnh luôn. Link download cho bạn nào lỗi tương tự ở đây.
Bản 5.1.0 này mình thấy chạy mượt và tùy chỉnh đầy đủ hơn 5.0.0 nhiều.

cybersix59

Bản này pin trâu khiếp. nhưng camera vẫn chụp xấu quá :(
ai có cách nào giúp chụp ảnh đẹp hoặc tùy chỉnh gì trong camera không

Bản này pin trâu khiếp. nhưng camera vẫn chụp xấu quá :(
ai có cách nào giúp chụp ảnh đẹp hoặc tùy chỉnh gì trong camera không
Ở bản v5.1.0 này sao quay video nó canh nét kém quá, lia nhanh một chút là mờ luôn...:(

manhlinh48

Mới up rom xong, cảm nhận, máy mượt, nhiều tùy chỉnh, loa có vẻ to hơn, pin thì ko bt vì có vẻ pin chai rồi.:v

pqhuy43

T thấy bản 5.1.0 hao pin hơn 5.0.0. Mà ae có biết chỗ nào bán pin Sen XE có ship hàng ngoài Hà Nội ko? T qua mấy chỗ giờ đều báo hết.

KOK

Có bác nào dùng 5.1.0 bị lỗi màn hình không mở cuộc gọi đến không thế? Tìm mãi chưa biết lỗi ở đâu. :(

classicgt

Bản 5.1 không có beats audio cho Sensation XE ah các bác? nghe tai nghe chán quá. mà là tai nghe gốc của máy XE.

hai_fish9999

Bản 5.1 không có beats audio cho Sensation XE ah các bác? nghe tai nghe chán quá. mà là tai nghe gốc của máy XE.

Có Beat mà bạn. Bật trình nghe nhạc lên/ cắm tai nghe vào/ vào trình nghe nhạc chọn setting / bật Beat lên /chỉ cần làm 1 lần sau sẽ auto bật Beat thôi.

Sent from my GT-N7100 using Tapatalk 2

lockent

chà, bên này mấy bác sen đông vui quá, chả bù 1s, lặng thinh, rom này trên 1S(4) sao mình thấy ngốn Ram ác quá, mấy bạn dùng sen có vậy ko ?