• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ROM][JB][Sense 5][28.09] Team Venom presents: ViperS 5.3.0 | Sense 6 Blinkfeed |

Chuẩn bị có bản ViperS v5.1.0 với những thay đổi lớn, rất có thể là có Sense 5.5 & Android 4.2.2 vì theo thông tin là không thể update OTA từ ViperS 5.0.0 được. Waiting...\-/

Dont want to keep you in the dark for too much, so to inform you ViperS 5.1.0 is reaching final testing stage and final bug fixes and its not far from release. Cant tell how exactly more, but be patient a bit more and dont ask any questions.

PS: Prepare some diapers, because when u see how big changelog is you gonna wet your self

vietcad

Member
Mình thì mong nhất là update bản kernel mới để fix camera cho hoàn chỉnh. Đây là lý do Sensation sẽ còn dùng tốt. Khó có lý do nào để mình đổi một chú Android mới vào dịp này. Có lẽ sẽ đợi One M8 hay Samsung S5. Ha ha ha. Chúc năm mới anh em Seny Mạnh khỏe Hạnh phúc và Thành đạt!

MrMaru

Hay đó :D dùng bản 5.0 1 thời gian bắt đầu cũng thấy 1 số hạn chế nhất định :v hy vong bản 5.1 sẽ hoàn thiện hơn \-/

cybersix59

Vẫn là 4.1.2 mà bạn :D

Vừa cài xong 1 tiếng test cảm thấy rất mượt <3 âm thanh ngon lành, Camera hình như cũng không khá hơn
đặc biệt đã bỏ được blind feed. và có thêm phần đăng ký acc Venom :3 còn nhiều thứ nữa để test thêm :3
nói chung là rất hài lòng :3

MrMaru

đang test :3 vẫn là android 4.1.2 và sense 5.0 thiếu cái dòng sự kiện của bản trc :(
Pin và ram có vẻ ổn định hơn :D đang test tiếp... \-/

đang test :3 vẫn là android 4.1.2 và sense 5.0 thiếu cái dòng sự kiện của bản trc :(
Pin và ram có vẻ ổn định hơn :D đang test tiếp... \-/
Được cái Tweaks đã đủ chức năng cần thiết rồi...:D Pin ngon, test thấy mượt và chưa có hiện tượng gì...=D>

MrMaru

Được cái Tweaks đã đủ chức năng cần thiết rồi...:D Pin ngon, test thấy mượt và chưa có hiện tượng gì...=D>

của bạn cũng ko có cái dòng sự kiện ở màn hình chính à? hay chỉ mỗi mình ko có nhỉ? :(
công nhận bộ Tweaks đầy đủ và hầm hố hơn hẳn :D

MrMaru

Dòng sự kiện đặt lịch chứ gì? Vẫn có mà bạn.

dòng sự kiện mà cập nhật các tin tức như facebook,zing new..vv ở màn hình chính đó bạn. mình ko biết phải gọi nó là gì nữa :D gần giống cái wiget friend stream đó :-? hình như cái này là mặc định ở sense 5 mà