• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM KaiserTouch[WM 6.5.x Build 23xxx][WWE] từ af974 XDA Forum!!!

won

23569 FULL MANILA 2D

Download :
Mã:
http://www.mediafire.com/file/ymzyigti4nn/23569_WWE_080610.rar

http://rapidshare.com/files/396908680/23569_WWE_080610.rar

http://www.4shared.com/file/cMDShotD/23569_WWE_080610.html

mrduc164

các bác cho em hỏi chut, khi up Rom làm sao vẫn giữ đước phần danh bạ mình lưu trong máy. Sim em thì đầy rồi, mỗi lần úp phải dùng 1 sim khác cóp ra cóp vào mệt quá. Thank các bác nhiều.

AnhPheCT

các bác cho em hỏi chut, khi up Rom làm sao vẫn giữ đước phần danh bạ mình lưu trong máy. Sim em thì đầy rồi, mỗi lần úp phải dùng 1 sim khác cóp ra cóp vào mệt quá. Thank các bác nhiều.
Dùng PIM BackUp lưu lại Danh bạ trên máy, còn trên SIM Up Rom ko bị mất! Hoặc Bạn có thể đồng bộ với MyPhone trên Mirosoft Up rom xong chỉ cần đồng bộ lại lai xong!!

NhatToai

Super V.I.P
em up rom xong bị mất âm thanh các bác giúp em với thank

Bạn đang dùng bản Radio nào vậy(vào Settings/System/Device Information kiểm tra Radio version)
Dùng Radio dòng 1.65.xx.xx hoặc 1.70.xx.xx là bình thường lại.

sonken

Bạn đang dùng bản Radio nào vậy(vào Settings/System/Device Information kiểm tra Radio version)
Dùng Radio dòng 1.65.xx.xx hoặc 1.70.xx.xx là bình thường lại.

em đang tải bản 1.65 của bác về up xem sao cũng sắp xong rồi cảm ơn bác

sonken

được rồi bác ạ bản nào thì không lổi âm thanh bác cho em biết với em mới up dòng này nên không thuộc lắm

zeroFILL

Xin hỏi các bác built 23569, 21905 và 21907 khác nhau ở điểm nào? Độ hao pin so với các ROM 6.1 ra sao? Thanks! :D

JongZiZi

Xin hỏi các bác built 23569, 21905 và 21907 khác nhau ở điểm nào? Độ hao pin so với các ROM 6.1 ra sao? Thanks! :D

Khác chớ, 23569 là COM5 nút Start ở dưới có bo góc đẹp hơn COM2 là 21905,21907.
Chỉ khác giao diện là vậy và tùy giao diện của cooker. :D

Còn độ hao pin thì mời bạn test rồi chia sẽ ở đây nhé. Đc hông? :D

zeroFILL

Khác chớ, 23569 là COM5 nút Start ở dưới có bo góc đẹp hơn COM2 là 21905,21907.
Chỉ khác giao diện là vậy và tùy giao diện của cooker. :D

Còn độ hao pin thì mời bạn test rồi chia sẽ ở đây nhé. Đc hông? :D

Xin hỏi tiếp COM2 và COM5 là thế nào bác?

polaris_tnr

TyTNN II cấu cứu!

các bác ơi cho em hỏi tý! Em mới dùng PPC chưa lâu, em down bản rom này về up,mà up xong ko chạy đc.màn hình trắng xóa,chỉ hiện thanh taskbar và dòng chữ ....ko nhận cảm ứng.các bác kíu e với! Thanks!
imageview.php

whoami80hehe

Mình khuyên bạn nên xem lại hết các topic về uproom cho Kaiser có trên này, qua đó xem lại những điều có thể bạn đã quên như đã Hard SPL chưa, có up room ship trước khi up room cook ko.... Mình cũng dùng Kaiser chưa lâu nhưng hầu như tuần nào mình cũng vọc máy mà chưa bị trục trặc gì cả trong quá trình up room.

hoaitri

cám ơn bạn đã cho mình biết thêm địa chỉ của trang web mới nhưng vào thấy toàn tiếng anh, mà thứ đó minh lại ko biết. mình thấy trong đó có bản rom mới của ahmedfiky cung ko nhớ rõ tên nữa nhưng mình tải mà kô đc bạn có thể tải về để anh em tét thử cái đc kô bản này hao pin wá. cái bản đó hình như là mới nhất. cám ơn bạn nhiều, gà wá đừng cười nha. tại mình già rồi học tiếng kô vô nữa .

Last edited by a moderator:

bachlong96

Các bác cho em hỏi bản này có ngốn Ram 0.Bác nào có bản 6.1 xài ổn định cho em xin link Mediafire.Thank các Bác vì em đang nghiên cứu hệ điề hành WDM

whoami80hehe

cám ơn bạn đã cho mình biết thêm địa chỉ của trang web mới nhưng vào thấy toàn tiếng anh, mà thứ đó minh lại ko biết. mình thấy trong đó có bản rom mới của ahmedfiky cung ko nhớ rõ tên nữa nhưng mình tải mà kô đc bạn có thể tải về để anh em tét thử cái đc kô bản này hao pin wá. cái bản đó hình như là mới nhất. cám ơn bạn nhiều, gà wá đừng cười nha. tại mình già rồi học tiếng kô vô nữa .

Mới nhất ko có nghĩa là tốt nhất bác ơi. Trang web đó rất nổi tiếng đó bác, ae PDA Viet toan trích dẫn từ đó ra cả mà.

Các bác cho em hỏi bản này có ngốn Ram 0.Bác nào có bản 6.1 xài ổn định cho em xin link Mediafire.Thank các Bác vì em đang nghiên cứu hệ điề hành WDM

Hiện nay room cho Kaiser ko còn dc chú trọng nữa nên bạn sang bên xda developer tìm nhé, hoặc xài bản build 21907 của af974 WM6.5 mà dùng, mượt mà và ổn định. WM 6.1 mình ko dùng nên ko để ý. Còn bản WM6.5x build 23569 này free ram khoảng 40-45Mb nếu dùng TF2D. Các bản build 21xxx thì free ram khoảng 45-50Mb. Nói chung là xài thoải mái ko sợ thiếu ram đâu