• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM mới nhất của Uni 5.2.1908 (Build 18508.0.7.0)

nncuong

Administrator
Có lẽ đây là ROM mới nhất, chạy khá nhanh, RAM nhiều

http://forum.xda-developers.com/showthread.php?p=1473669#post1473669

Hiện đang bận Cook ROM này :D

Chỉnh sửa cuối:

nncuong

Administrator
Rom quá tuyệt, core mới nhất vì nó đã nhận ra mạng Viettel mà không cần fix reg (Khi Vietel lên 6tr9 thuê bao thực là bác Bill để ý ngay). Hiện chỉ còn lỗi đối với trình đọc Image.
Điều kỳ lạ là nó thêm ở đâu ra 1 cái Flash Disk 14.86 MB nữa

Chỉnh sửa cuối:

thanhhoa

Rom quá tuyệt, core mới nhất vì nó đã nhận ra mạng Viettel mà không cần fix reg (Khi Vietel lên 6tr9 thuê bao thực là bác Bill để ý ngay). Hiện chỉ còn lỗi đối với trình đọc Image.

Anh Cường up lên host khác giúp em với, rapidshare em chịu rồi:(. Thích quá nhưng không test được!!

TLV

Active Member
Xin bạn nncuong up lên link khác, chứ với anh rapidshare thì nhiều người bó tay lắm. Thanhk.

koolpoint

Các man,mod cook bản rom này nhanh nhanh cho anh em xài với nhỉ! chờ bản 10.12 lâu quá rùi!
thanks trước nhé!

quannt

Không thể down về được. Các Pác đưa lên host khác cho anh em down về test đi

linhlk

Hic...đã down thử,nhưng thất bại.Kinh đề nghị bác Cường đưa lên link khác cho bọn e nhờX-:)((

connguab

Các anh các bác ơi ! Mau mau cook bản rom này cho anh em xài với ! E và mọi người chờ bản Rom 2.10.12 lâu quá rùi !
Cảm ơn mọi người trước nhé !!!
Mình đang down về bình thường mà sao các bạn tải về k được vậy ? Lạ nhỉ ???

Chỉnh sửa cuối:

HaChau

Super V.I.P
Mình đang down về bình thường mà sao các bạn tải về k được vậy ? Lạ nhỉ ???
Lạ vì bạn là một trong một số người may mắn có thể download được từ link rapidshare nên không biết đó thôi. Rất nhiều người (trong đó có mình - dùng MegaVNN) không bao giờ download được link rapidshare.
Bạn nào có điều kiện upload sang host khác cho anh em ké nhé. Hơi bị sốt ruột rồi vì đang có ý định flash lại PPC.

connguab

Lạ vì bạn là một trong một số người may mắn có thể download được từ link rapidshare nên không biết đó thôi. Rất nhiều người (trong đó có mình - dùng MegaVNN) không bao giờ download được link rapidshare.
Bạn nào có điều kiện upload sang host khác cho anh em ké nhé. Hơi bị sốt ruột rồi vì đang có ý định flash lại PPC.

Mình cũng thấy lạ lắm vì mọi người ai cũng nói down k được , còn mình thì vẫn down bình thường , nhưng mà được 56% thì chết queo giữa đường , Hu hu hu...Hic hic....:(:)(:)((

HaChau

Super V.I.P
up xong chưa vậy bác ? đợi lâu quá ?
Xong rồi đấy bạn, bạn xem lại bài của rockone ở trang trước nhé.
"Nào ta cùng ra tay flash, nào ta cùng hác ri sét, nào ta cùng...." :)

Sửa lại: Vẫn chưa download được, mega cũng quá tội :)

Thân!

Chỉnh sửa cuối:

caotung1988

Điều kỳ lạ là nó thêm ở đâu ra 1 cái Flash Disk 14.86 MB nữa

cái lỗi trình đọc image là lỗi gì vậy. Nó như thế nào. Mình còn nghe nói có cả lỗi video nữa. nhưng ko hiểu như thế nào cả

nncuong

Administrator
nó không dùng trình Pictures and Videos được. Đang cook lại, tối ok em up lên cho các bác dùng. Có cả pBar mới nhất nhé :D