• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM v2.10.10A PDAVIET

TLV

Active Member
Tôi đã test được... 1 đêm và thấy tốt. Ram ổn định, tốc độ xử lý nhanh. Các ứng dụng backup từ Rom cũ hoạt động bình thường.
Cảm ơn Mr. PhamQuang

Chỉnh sửa cuối:

dienht

Active Member
mình vừa mới cài xong nhưng hình như phần Bluetooth có vấn đề rồi. khi cho nó tìm kiếm các thiết bị có Bl thì thời gian tìm kiếm rất lâu sau đó nó báo Error như sau: Problem with Bluetooth hadware.

ltrhai

Hi mới dùng thử từ tối qua tới giờ nhưng tôi thấy chương trình Audio Mânger hình như không dùng được cho nhạc Midi thì phải, nhờ các bạn kiểm tra xem

atfones

Giao diện rất đẹp, chạy nhanh, nhưng tại sao đến lúc chạy xong ExtROM thì treo luôn ..>> reset. Còn WIFI lúc đc lúc ko???

linhlk

đã test từ chiều qua đến h,chưa thấy vấn đề j cả,rất ổn định,BT đã test nhưng k mắc phải trường hợp như ở trên, (chưa test wifi):D

alo_tongdaiday

chạy thử từ tối hôm qua đến giờ thấy cũng rất ổn nhưng hay bi đơ vài s rồi mới chạy tiếp , wifi mạnh nhưng thỉnh thoảng bị đứt mạng ( 02 exec )

dienht

Active Member
Hình như chỉ có mình bị lỗi BL thì phải, mở bằng Comm Manager cũng ko được, vào Start\settings\connections\BL cũng ko được, đã thử up lại cũng ko hơn gì cuối cùng phải quay về bản v2.10.10_BUSINESS thì ok.

redlion

Cám ơn Anh Quang Và Nhóm. Mình đã test thử 1 ngày rồi, Đang chạy tốt, cài nhiều Soft vẩn Ok

tepbi

Mình đang Down bản 10A về...không biết trong mục Soạn tin nhắn có thay đổi so với bản Bussiness ko? mình đang dùng bản Business... ROm chạy rất tốt nhưng chì có mổi cái NEW Message thì hơi khó chịu...mổi lần muốn soạn tinh nhắn SMS mới thì phải chọn thêm 1 bước là SMS/MMS quá bất tiện..không biết vấn đề này có thể giải quyết chình sửa hay cài đặt lại như những version củ dược không nhỉ?ai giúp được cho mình xin cảm ơn trước nhé

rockone1909

nếu bạn dùng ilaucher thì bạn tạo thêm 1 shorcut new sms ra ngoài today cho tiện, chỉ cần tap vô là ra luôn, không phải chọn nữa

linhlk

Đúng là bản này bật BT chập chờn thật :-?,hy vọng Man sẽ fix cái này,còn lại đều ngon lành =D>

Chỉnh sửa cuối:

TLV

Active Member
Thêm 1 lỗi nữa ko biêt có ai gặp phải ko đó là ko duyệt Web trên PPC thông qua Active Sync đc.

Không phải tại ROM đâu. Tôi vẫn truy cập được (qua Active Sync)

redlion

Bản rom chạy tốt lắm được 3 ngày rồi cái gì cũng được nhưng bluetooth chết rồi không chạy được, up lại 2 lần rồi cũng vậy có lẽ là bản rom quá các bạn xem phải không vậy

linhlk

Bản rom chạy tốt lắm được 3 ngày rồi cái gì cũng được nhưng bluetooth chết rồi không chạy được, up lại 2 lần rồi cũng vậy có lẽ là bản rom quá các bạn xem phải không vậy

mình cũng bị thế,cũng có nhiều ng bảo BT k hoạt động,chắc chắn do Rom rồi,chắc Man sẽ fix cái này sớm thôi

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Chết thì không đâu các bạn ạ,nhưng mình gửi file bằng bluetooth thì chưa được 1 nửa đã báo lỗi rồi,chờ bản sau chắc sẽ hết lỗi này