• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM v2.10.11 PDAVIET cho HTC UNIVERSAL

em gặc rắc rối với chữ việt ..các pro bày cho em 1 -> 2 - > 3 đi...chẳng có link nào tải được....GÀ

rôm của bác QUANG luôn đắt như tôm tươi ...ví như em hà nội lụt lội mò ko được con tôm nào ..vào pda...củng ko có con tôm nao chiu download

XuanTruong

Super V.I.P
Bạn dow được rồi có thể chia sẻ được không link bạn cho mình không dow được hình như file bị xòa rồi hay sao ấy,cảm ơn !!!

Thì đúng là hai link này mà,dưới dòng nhấn để dow là :deiete this file còn link bos thì không có gì khi mở ra cả bạn có thể hướng dẫn hoặc đưa link khác được không,cảm ơn nhiều !!!

em gặc rắc rối với chữ việt ..các pro bày cho em 1 -> 2 - > 3 đi...chẳng có link nào tải được....GÀ

rôm của bác QUANG luôn đắt như tôm tươi ...ví như em hà nội lụt lội mò ko được con tôm nào ..vào pda...củng ko có con tôm nao chiu download

Các Bạn dùng bản này đi! Mới 6.1 đó, dùng từ ngày đến giờ không chán, hơn bản cũ này nhiều!;;):D
http://pdaviet.net/showthread.php?t=29179

dangkhoa305

mấy link mình tải kô được ai có link khác cho mình xin nhé. Còn bản V33 của man Quang mình thấy nó hơi chậm thì phải

mrdinh71

Mình đang dùng bản v33 của bác Quang chạy trên Xda Exec cảm thấy cũng ổn,song bluetooth chỉ gửi chứ không nhận file được,và không kết nối wifi được,không biêt có anh em nào bị như mình không,hoặc ai thấy mình gà quá xin được chỉ giáo,vì mới xài con này nên còn bỡ ngỡ lắm!!!Thanksssss

dangkhoa305

À quên mọi người cho hỏi máy nhận được thẻ 4g kô vậy nếu nhận được có cần phải cài phần mềm để nhận kô, hay chỉ cần cắm vô là nhận thôi, nếu xài thì nên xài thẻ nhớ của hãng nào tương thích nhất

Oxy

Máy nhận tốt thẻ 4Gb đó, Chọn bản ROM có tích hợp công cụ hỗ trợ thẻ SDHC là OK. Các bản ROM mới hầu như các cooker tích hợp sẵn ứng dụng này rùi.

dangkhoa305

Vậy mình phải chạy pm SDHC thì nó mới nhận được thẻ 4gb à hay là nó tự nhận khi mình cắm vô luôn, cái này mình kô rành lắm nên mog được chỉ thêm. Thanks

koolpoint

Vậy mình phải chạy pm SDHC thì nó mới nhận được thẻ 4gb à hay là nó tự nhận khi mình cắm vô luôn, cái này mình kô rành lắm nên mog được chỉ thêm. Thanks
đúng rùi, mở SD-settings, chọn SDHC xong reset máy thì mới nhạn dc thẻ 4G bạn à.

dangkhoa305

Mình làm được nhưng chạy cái thẻ 4gb được vài hôm thì máy kô nhận được thẻ nhớ phải format lại thẻ nhớ thì nó mới nhận được, vậy lỗi này là do thẻ hay là do máy vậy

dangkhoa305

Cảm ơn bạn rất nhiều. À bạn có link khác để down bản rom này kô mấy link kia mình down kô được

vettau

UNIVERSAL ROM v2.10.11

MOD làm ơn Up bản này lên cho tôi xin với, tình hình là chết Ổ cứng chẳng còn cái gì để Úp, không down bằng PV ROM được,

vettau

nhưng mà mình cứ Click vào Download Now rồi chờ và rồi nó lại về Download Now cứ thế thôi !
Vẫn Không Down được tại pvserver2 ?

Chỉnh sửa cuối:

BSTHAI

Các bác ơi, hình như bản này không tương thích với SRS WOW HD thì phải. cài thì được mà không chạy được.