• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM v2.10.11 PDAVIET cho HTC UNIVERSAL

O2XDAEXEC

Có bản rom pdaviet 6.1 nào mới dành cho universal không vậy các Bác. Một Bác ở Nam Phi trên xda gửi PM cho mình xin link tải sau khi dùng bản rom pdaviet 6.1 dành cho hermes thấy ưng ý nên thích dùng thêm rom pdaviet 6.1 cho universal.

Có bản Rom này là mới nhất thôi.Nếu bạn không thích thì dùng thử bản Rom Kitchen V4 của Man PhamQuang đi,Rom rất tốt và mới nhất đó!

connguab

Có bản rom pdaviet 6.1 nào mới dành cho universal không vậy các Bác. Một Bác ở Nam Phi trên xda gửi PM cho mình xin link tải sau khi dùng bản rom pdaviet 6.1 dành cho hermes thấy ưng ý nên thích dùng thêm rom pdaviet 6.1 cho universal.

Đã có bản rom pdaviet 6.1 phiên bản "ROM v2.61.24 WM6.1 PV CHO UNI" bạn theo link này tải về mà dùng nha !!!

http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=22516

iloveugirl

Emi đã up bản này rồi , nhận định chung la rất tuyết , tuy nhiên không hiểu tại sao ko vào được mạng wireless có security WPA .Các bác giúp em với!

AnhTu

Super V.I.P
rom này cũ nhưng được đánh giá rất tốt! ai muốn ổn định thì có thể up bản này xài lâu được.
Chính xác, ROM này có độ ổn định tốt nhất trong dòng WM6.0

jamesvuong

Chính xác, ROM này có độ ổn định tốt nhất trong dòng WM6.0

Mình cũng đồng ý, đây là bản ROM ổn định nhất mà mình đã từng dùng cho đến bây giờ. Tuy nhiên bị ROM mới của Man PhamQuang "dụ dỗ" thế là..úp mới :D. Xin lỗi Mod spam 1 tí :))

thietbhl

ai đó up lại hộ, tui download bằng PV Rom Download no báo lỗi. Thanks trước

hoangmlp

cho em hỏilà có rom nào cho mình set ringtone SMS cho từng contact không các anh , hiện chỉ set được ringtone cho cuộc gọi thôi , các soft làm được cái này thường rất bất ốnđịnh và phá các sòt khác , em nghe nói có update rom nào nào đó làm được thì phải ?

duy_sadi

thứ 1 mình đã là thành viên thứ 2 nếu ko fai thành viên thì đăng kí thế nào? ban chỉ mình với mình nhấn vào đăng kí nhưng chả thấy gì...

doibung0

Bản này,em dùng thử thấy ổn!Bác Quang khi nào cho ra bản mới vậy!

Bản mới đã có từ lâu rồi mà các bạn! Bây giờ vẫn còn dùng bản này ah! Thật ra trước đây mình rất thích bản này nhưng sau một thời gian máy mình phải reset rất nhiều nên không chịu được phải up bản rom khác và hiện tại có nhiều bản ổn định hơn nhiều!

vuhong

Link hỏng hết rồi, làm ơn cho e xin link khác down với :( cám ơn các bác nhiều nhiều... :D