• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rom Windows Mobile 6.5 cho Sony Ericsson X1

Sontantap

Có bản gốc ấy bạn chỉ cần đổi tên ( rename là ruu_signed.nbh) bỏ vào chung folder với Cu stom RUU , rồi kết nối với PC, kích vào CustomRUU.exe, rồi làm theo hướng dẫn của máy. Up qua máy cần xem kĩ nhé.Có gì đâu bạn cứ việc up tới, up lui cũng được. Chừng nào chán up Rom khác.Cái thú up rom đấy bạn.

minh19590

em mới up rom bản WM 6.5 23060 bên HTCpedia mà sao thấy xài khó các anh ơi, máy chạy chậm mà lại thiếu ổn định, thường xuyên bị treo. Mà đặc biệt là nó xài quá phức tạp rườm rà, em ko biết bản nào cũng như vậy hay chỉ có riêng cái của em thôi vì hình như đây là bản của HTC Leo thì phải( nó tên là touchIT HTC Leo 6.6 hay j j đó ko nhớ rõ lắm). Ai biết thì chỉ giúp giùm em nha. Thanks các anh nhiều

ahojmimi

công nhận các bản Leo khó dùng, không mượt. valkyrie thì hơi đơn giản nhưng nhanh hơn.