• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM WIZARD VISTA Build 19212

bonmat8888

các bro cho em hỏi bản này có hao pin kô vậy ? hồi trước em up 2 bản của bác hongkong đều hao pin dã man hic hic ... bản này có bị ko ? ( hiện em đang xài bản TNT.19213 pin chạy hơn 2 ngày )

Hao pin hay không bạn tự nhận xét nhé: Lúc 17h30 máy của tôi còn 86%, đến 7h sáng hôm sau chỉ còn 67%, trong thời gian đó có 1 cuộc gọi đến đàm thoại hết 2'19'' ngoài ra máy chỉ để ở chế độ chờ không nghịch gì thêm (độ sáng màn hình để mức sáng tối thiểu). :-? :((

khanhham

bác ơi sao em không đao đươc bác giup em với em cám ơn lên lik nao rễ đao tý

bitzjay

pác HK vất vả quả :D
Khi nào đủ bộ diamond thì thông báo cho anh em ha
thankssssssssssssss pác nhiều

thangtaitu

hic , bác nào biết tại sao máy em ko có nhạc chuông tin nhắn ko ? :(( em up mấy bản của bác HK rồi, đều ko đc :( làm sao để tin nhắn đến có rung và chuông bi giờ :( chít em mất

bonmat8888

Link die rui hay sao ay cac bác ạ!!!! anh em nào down được rùi úp dùm em cái!!! thèm quá mà không làm gì được cả huhuhuh

Link vẫn hoạt động bình thường bạn ah. Chịu khó chờ lâu lâu chừng vài ba phút gì đó linh sẽ hiện ra thôi mà:))

bitzjay

để tránh tình trạng 99% là im re ( bây giờ rất phổ biến ở mediafire :d ) tui khuyên anh em ko nên dùng các chương trình hỗ trợ download, hoặc nếu có dùng thì chỉ tạo 1 link thôi
đảm bảo ko bị tình trạng 99% nữa ( kinh nghiệm bản thân)
Dùng 1 link cũng ko chậm hơn bao nhiêu đâu

fantomaskl

Thực ra cái đó là do mạng thôi. Mình down bình thường ko thâý có vấn đề gì :D, mà down ở megaupload cũng nhanh lắm :D

hcthanh1610

rom này đẹp, chạy nhanh, khởi động có tiếng như winxp hay nhỉ! mà mình kô thích cái cái tin nhắn, mỗi lần chọn new -> nó hỏi MMS, SMS hay voice mail bực mình quá. MMS đời nào xài tới đâu, muốn bỏ luôn thì sao nhỉ!

ronie

Em vấn không down được các bác ạ!!! chán quá!!

Em đang down được rùi hy vọng OK!!! đừng có đứt giữa chừng !!! huuhhu thèm được úp quá!!!

Last edited by a moderator:

namket

Mình cũng vẫn chưa down đc dù đã down rất nhiều lần và đã thử hết các link (dùng IDM 12)

bonmat8888

Mình cũng vẫn chưa down đc dù đã down rất nhiều lần và đã thử hết các link (dùng IDM 12)

Sao vậy hè??? Xem lại đường truyền ADSL của bạn xem thế nào, không lẽ mấy host ấy không cái nào down được???? :O:O

chung_cb2002

mediafire....với mega dow hoài kg dược bạn ơi

dow 4..5 lần rùi vẫn kg được....bạn up lên trang khác dùm cám ơn nhìu

Last edited by a moderator:

ronie

MÌnh cũng vẫn chưa down được chán ơi là chán ngồi đợi mãi rùi nó lại không được!!! huhuhh

bkvn46

Mình đang down về, thấy vẫn load bình thường mà..bạn thử dùng flashget xem sao..

ronie

bác thử down đển 80% or 90% xem!! đến đó rùi chết lịm luôn!! chấn thử không biết bao nhiêu lần rùi!!!huhuhuuh