• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM WIZARD VISTA Build 19212

italadin

uhm download ờ mediafire rất khó ( tuy nó nhanh ) thường đến 99% là nó...tịt hic hic ... hôm wa phải treo máy download bên megaupload mới được. để rãnh rãnh em up lên host khác cho các pác down

ronie

bác up nhanh giúp anh em được không ạ??? thèm quá mà chẳng down được gì cả !!! chán quá!!!!!!

ronie

CÁm ơn bác nhiều nhé!!! để em thử xem!! ngay mới chao đón ROM mới nào!! chờ mãi các bác ạ!!

chung_cb2002

các bạn ơi mình kg dow được ai có lòng làm ơn gởi vào mail của mình dùm cảm ơn :chung_cb2002@yahoo.com.....cảm ơn các bạn nhìu

thangtaitu

LInk có vấn đề gì rồi ấy bác ah!!! chán !! em vẫn chẳng down được gì cả!!!huhuhhhu

Mình vừa down thử, vẫn ngon lành mà. bạn chịu khó cài lại bản IDM mới nhất xem. 5.12 built 10 xem

namket

@ronie: mình down ko dùng chương trình hỗ trợ thì đc ngay.
@thangtaitu: cám ơn bạn nhiều nhé :)

ronie

Vẫn chưa down được!!!!!!!!!

Em thử cách của bac namket thử xem!! huhuh hy vọng thành công!!

bkvn46

Vẫn chưa down được!!!!!!!!!

Em thử cách của bac namket thử xem!! huhuh hy vọng thành công!!

Mình vẫn down đc bình thường mà, bạn dùng chương trình flashget đi, chậm 1 tý so với IDM nhưng toàn vẹn dữ liệu hơn..lên cũng okie..
chúc thành công.

vanbon

Mình vẫn down đc bình thường mà, bạn dùng chương trình flashget đi, chậm 1 tý so với IDM nhưng toàn vẹn dữ liệu hơn..lên cũng okie..
chúc thành công.
trời ơi ai đó có link khác dễ dl hơn thì gửi cho anh em dl với. cứ trình bầy nhiều như vậy mệt quá. minh dl cả buổi hôm nay mà không được đây. anh em nao dl được rồi thì up lên để chia sẻ cho mọi người....

ronie

Không dùng Soft hỗ trợ down thì đến 95% lại toi!!! chán quá!! huhuhhu

Vẫn chứ có ơ hội được thưởng thức!!! Anh em nào úp lại giùm em cái được không ạ??? :((

vanbon

bạn nào biết tạo extrom để nó tự động cài sof sau khi up rom, mình thấy trong bản rom này cũng có nhưng đó chỉ là theme ma thui.
ở các dòng khác (himalaya chang han) thi đều có phần extrom chỉ cần copy sof vào trong extrom trong thẻ nhớ khai báo một chút là sau khi up rom chỉ việc "ngồi chơi" ppc tự động cài sof ...mong các bạn giúp đỡ nha

Chỉnh sửa cuối:

ronie

Em chẳng down được ở link nòa cả!!!!! hihihi các bác check giùm hoặc úp lên trang khác giúp em được không ah!!! down cả tuần nay mà chẳng được!!!! huhhu chán quá!!!

hector

kô down đựoc thì dùng tạm 213 đi nó giống nhau cả mà chỉ khác cái HTC home thui!minh sửa cái htchome sau cũng được!