• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM WM6.1 CE OS 5.2.19199 (Build 19199.1.0.0 PV DVH)

Status
Không mở trả lời sau này.

aaraj2

Thank you so much for BA ROM CE OS 5.2.19716 (Build 19716.1.1.0 PV DVH) 16MB Ram 16MB PP
Tested & the Rom is good, stable and performs very well. Going to test the new Build 19199. What difference does the ram and no ram does apart from getting extra disk space. Any improvement in stability & performance

Dvha79_ddt

Super V.I.P
Các bạn đừng thắc mắc về các con số trong versions nữa. Các bạn cứ yên tâm là các bản build mà bọn mình đưa lên sẽ là bản mới nhất cho BA cho nên đừng lăn tăn nữa nhé :)

NBLam

Hehe, các bác Mod ơi, dạo này Tây vào PDAViet nhiều quá nhỉ, có nên mở box tiếng Anh không? hoặc cho tui làm Mod chuyên "tiếp chuyện" mấy bác Tây nhỉ :D vốn tiếng Anh của tui cũng kha khá để "giải quyết" mấy vụ Tây này đấy =D>=D>=D>

Cảm ơn bác DVHA đã cực kỳ nhanh trong việc cook ROM đẹp cho anh em :D Tuyệt tuyệt tuyệt. Up Up Up...

He he, càng ngày càng nhiều Tây các bác nhỉ. Thế các bác có thấy đề nghị của tôi có lý không??? :-?:-?:-?

letainhon2003

theo tui thay ho nen hoc tieng viet thi hon. Minh ko can phai dich lai cho ho dau.
You guy need to learn Vietnamese. Because we alway give for you new tech and new toy.
Thanks you for supporting

NBLam

any download link available... thanks

Go back to the first page or here and press Thanks and you will see the link.

This picture

means you need to Thanks before you can see the hidden contents.

K

keys_keeperr

Guest
Đang dùng và kết bản 01.01 của bác DVH vãi! Vừa nhanh vừa ổn định. Tự dưng hôm nay lọ mọ vào PDAViet, thế là lại mất công up lại rom, cài lại soft. Quá mệt!:p

HeroHP

Có gì đâu, thực ra Build 19716 là Build ... Đây là build có bản quyền, nếu công bố build này sẽ không hợp lý, vì vậy mà TEAM ROM đã fake thành chỉ số khác.

... là build 19521 bản quyền do 1 nhân vật cốt cán của PV xin về nấu cho anh em nên hầu như tất cả các dòng đều có. Thực ra 2 build này là 1, còn lý do fake và nguồn gốc build 19199 thì như Hoangdat đã giải thik.

Thanks PV ROM Team!

toitoi

mấy bác này nói chuyện đâu đâu kô ấy.hết tây ta lại đến tên lót của rom!có ai test chưa lấy cai ý kiến để mình úp cái.mới up bản kia xong!

K

kraziii

Guest
Thanks for your great work!

Report some little bugs:
USBHDD,FLIGHT MODE,and lots of my sdcard softs can not run with a alert:the file "xxxxxxxx" cannot be opened,Either it is not signed with a trusted certificate,or one of its components cannot be found.If the problem persists,try reinstalling or restoring the file.

Thanks again!

rickywyatt

Thanks for your great work!

Report some little bugs:
USBHDD,FLIGHT MODE,and lots of my sdcard softs can not run with a alert:the file "xxxxxxxx" cannot be opened,Either it is not signed with a trusted certificate,or one of its components cannot be found.If the problem persists,try reinstalling or restoring the file.

Thanks again!

get netcf 3.5

HeroHP

mấy bác này nói chuyện đâu đâu kô ấy.hết tây ta lại đến tên lót của rom!có ai test chưa lấy cai ý kiến để mình úp cái.mới up bản kia xong!

Sorry tại tớ ko dùng BA :p, mạn đàm 1 tẹo về cái build của ROM mới thôi mà :D

oho

Sau khi up, cài dotnet rồi cài PocketPlus thì màn hình bị đơ lúc vừa bật, remove pocketPlus đi, máy chạy bình thường.
Tác giả ROM xem thử giúp với nhé

huytruongnet

Sau khi up, cài dotnet rồi cài PocketPlus thì màn hình bị đơ lúc vừa bật, remove pocketPlus đi, máy chạy bình thường.
Tác giả ROM xem thử giúp với nhé
bạn có LInk down bản này không send cho mihf,
link trên ko down dc

Status
Không mở trả lời sau này.