• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM WM6.1 CHO O2 XDA Stealth

hongky80

Em cũng đang dùng bản Rom đó mà sao mà chẳng thấy Wifi đâu cả!
Em đã vào setting chọc vào Wifi nhưng chỉ thấy màn hình báo như thế này các bác ah
Wifi Status : Status: Wi-fi Off ( Chẳng biết chọc vào đâu để on nữa hix)

Còn vào Wireless Manager. thì chẳng thấy Wi Fi đâu mà chọc chỉ có 3 Dòng :
- All
- Off
- Phone
Hết tất cả là như vậy em vào cài thế nào cũng ko thấy WiFi đâu cả!
Ai có bản gốc của em nó làm ơn cho em với!

F

Fuck

Guest
linhk down Rom die cả rồi các bác ơi ! làm ơn cho em 1 cái link với ! Thanks các bác nhiều

tritrung

Bạn tìm lại bản ROM gốc rồi cài ROM như cài các ROM khác. Bản ROM gốc vẫn có thể down trên trang seeo2.com đó.

Mình phát hiện ra 2 lỗi quan trọng:
1, Không dùng loa ngoài được
2, Ghi âm không được
Các phần khác thì được, quản lý cài Java chuyên nghiệp hơn!

Bạn nào khắc phục dùm 2 lỗi ( loa ngoài và ghi âm cho bản WM6.1 dành cho O2 Stealth rồi up lên cho anh em tải về dùng với. Đó cũng là việc làm tốt dành cho cộng đồng mobile. Hoa thơm mỗi người ngửi một chút mà! Thanks trước nha!

dhshoangsonvn

các anh ơi cho em cái rom nào có thể copy vào thẻ nhớ để uprom với. e không thể hardreset con 02 stealth của e nua roi

dreamman

Em không hiểu bản "19716 AKU" và bản " 19199 " thì bản nào tốt hơn vậy mấy anh ?

kanzuyos

O2 XDA STEALTH WM6.1 Build 19716 AKU 1.0

Tác giả Yuc đã Build bản WM6.1 cho dòng O2 XDA Stealth.
Các bạn có thể tải và Up thử xem sao nhé.
ROM tải về có thể Up qua kết nối với PC.
Phiên bản WWE.

Link tải ROM:

DOWNLOAD
http://pdavnsoftware.com/Mobifuns/ROM/GIGABYTE/UpgradeTool_WWE_RM080205_WM6_1.rar

link die rồi bác ạ, bác nào up lại hộ dùm cái, thanks

sgman

link die rồi bác ạ, bác nào up lại hộ dùm cái, thanks

Có 1 cách chủ động hơn: Bạn copy link của ROM rồi search trên mạng nhé, hôm trước mình tìm được nhưng quên mất là trang nào rồi!