• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM WM6.1 HTC HERMES (CORE 19202 & 19209) PNT

pvinh

bây giờ lai mất luôn link rùi .. hixx, vô trng cũ thì báo như sau nè bro oi:: giúp mình với, thèm bản rom mới quá rùi

Sorry, this file is no longer available. It may have been deleted by the uploader, or has expired

jennydontcry

Down được rồi nhưng các bác nhớ phải reg 1 cái account của thằng File Factory là ok ngay.Thanks mod nhé UP dùng thử xem sao.

Chỉnh sửa cuối:

hao0907047407

bản này nó cũng bị treo máy như thường thôi,mình xài con SoftBank X01HT tự động HardReset máy hoài bực cả mình luôn đó,mổi ngày mình up chắc 2 lần Rom luôn,hic hic

pvinh

đã up rom này rồi , đang test thấy chạy tốt mà! giao diện đẹp nữa... cám ơn các bạn nha...

pvinh

bản này chạy ngon lành rồi, nhưng có cách nào để chạy nhanh hơn không ??

chriscathh

nếu check thêm HTC home ở TODAY thì có thấy AM, và PM ... nhưng mình ko để HTC HOME mà chỉ check DATE thui thi ko có, vào SETTINGS => CLOCK &ALARMS để chỉnh giờ nhưng ko thấy AM và PM, giờ nó chạy đến 12 rùi quay lại 1 , bt có thêm chữ AM hoặc PM ở cuối nhưng sao rom này ko có đó MOD .. chỉnh ALARM cũng ko bít AM hay PM ...
Xin MOD check dzùm mình và ko bít sửa đc ko.. Thanks

PhamNhatThanh

nếu check thêm HTC home ở TODAY thì có thấy AM, và PM ... nhưng mình ko để HTC HOME mà chỉ check DATE thui thi ko có, vào SETTINGS => CLOCK &ALARMS để chỉnh giờ nhưng ko thấy AM và PM, giờ nó chạy đến 12 rùi quay lại 1 , bt có thêm chữ AM hoặc PM ở cuối nhưng sao rom này ko có đó MOD .. chỉnh ALARM cũng ko bít AM hay PM ...
Xin MOD check dzùm mình và ko bít sửa đc ko.. Thanks

Bạn vào Settings=>Regional Settings=>time=>Chình HH:mm:ss
là được giờ 24

overseas

cho mình hỏi có ai bị lõi trong note không, không biết sao sau khi úp rom này thì các files note không hiện tên như trước đây mà chỉ hiện ngày thôi, rất khó nhận biết

pvinh

cho mình hỏi có ai bị lõi trong note không, không biết sao sau khi úp rom này thì các files note không hiện tên như trước đây mà chỉ hiện ngày thôi, rất khó nhận biết

máy mình chạy bình thường áh..

chriscathh

báo cáo.. báo cáo.. sau khi mình úp rom xong cài 1 số softs và games, đc 2 ngày , giờ soft reset đứng lun ở chữ HTC lun.. ko vào WIN đc , phải HARD RESET lại..hjxhjx.. (softs cài đúng 2 softs : resco explorer và Smart Movie. Games : 2 games : dynamite, và zuma..)
Ko bít có bác nào bị vậy chưa ...

Hoangdat_vista

ROM WM6.1 V4.26.03.08 CHO HTC HERMRS

= CE OS 5.2.19209 Build 19209.1.0.0.PNT =

Phiên bản ROM nầy sử dụng Xip và Build mới nhất
CE OS 5.2.19209 Build 19209.1.0.0
Build được Port từ bản ROM ship mới nhất cho dòng Kaiser AT&T
ROM WM6.1 V4.26.03.08 dựa trên phiên bản V3 thay đổi lại giao diện

Mod : Sonblack Tmod Hoangdat_vista

Đây là hình minh hoạ

LINK:Bản Rom Black 19209.1.0.0

LINK:Bản Rom Blue 19209.1.0.0

[hide="click thank là thấy hà ^^ !"]http://www.mediafire.com/?ymty0umm1zx

http://www.mediafire.com/?3c1yl26jhzl[/hide]

Từ khi anh làm ROM tới giờ. Em thấy bộ giao diện này của anh là ngon nhất đó!!!! Chuyển cho em cái OEM th e me để em nghiên cứu cái:)):))

batuocbongdem

Mình cũng bị đứng ở màn hình HTC,cài S2P và S2U đang xài bổng treo máy,reset lại thì treo ,phải làm 2-3 lần thì vào dc...nhưng mất hết ~ CT giống như HR vậy