• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM WM6.5 CHO ATOM / ATOM PURE (21500) by KHOA HA

arungk2

thank you.i do not understand your language.please say something.i thank you so much for the rom

anhducvn2002

chạy chương trình đó sẽ mở ra trình duyệt rùi copy link mediafire vào!!
nếu ko hiện ra chữ click here to download thì bạn ấn F5(refresh) là được!
mình vừa down xong mà!! thử lại lần nữa nhé!
good luck anyway!!
hihi

Khoa_ha

thank you.i do not understand your language.please say something.i thank you so much for the rom

download this software (Ultrsurf 9.4) and install it.
run and it automatic open IE copy linh to IE now link can download
sorry my English very bad!!!!:((

lai được up rom nữa đã qué , cảm ơn anh Khoa_ha .Mong chờ bản này lâu lắm rồi
uhm mà cái này up bằng thẻ nhớ hay cáp vậy anh khoa, em mới tập up rom được có vài lần àh

Khoa_ha

lai được up rom nữa đã qué , cảm ơn anh Khoa_ha .Mong chờ bản này lâu lắm rồi
uhm mà cái này up bằng thẻ nhớ hay cáp vậy anh khoa, em mới tập up rom được có vài lần àh

tat nhien la cap roi

Posted via Mobile Device

em xài win 6.1 của anh Son_black rồi úp 6.5 của anh, em chọn all sao nó cũng trở về 6.1 lại . Anh chỉ thêm cho em với

em up đi up lại 2 lần rồi, 1 lần chọn all 1 lần chọn OS+ ExtendROM mà sao nó cũng trở về 6.1 như bình thường .

takaru

em up đi up lại 2 lần rồi, 1 lần chọn all 1 lần chọn OS+ ExtendROM mà sao nó cũng trở về 6.1 như bình thường .

Sau khi bạn down bản rom này về , giải nén 6 file vào C\windows\temp và lưu ý là trong thư mục temp này không còn file nào của bản rom trước đó bạn đã từng up

cám ơn anh takaru chỉ và em đã thành công với lại có thêm 1 bài học . up nảy h gần 4h mới xong thui đi ngủ. Bản rom đẹp vô cùng , một lần nữa xin cám các anh

mykolor

@Khoa_ha: Chỉ gửi được file qua bluetooth thôi, nhận file không được. Mình đã test kỹ rồi. Tạo kết nối được với máy khác nhưng không nhận được file từ máy khác gửi đến. (Tất nhiên Beam đã on)
p/s: mình test với máy Moto Rork E8

Chỉnh sửa cuối:

tuananhg

@Khoa_ha: Chỉ gửi được file qua bluetooth thôi, nhận file không được. Mình đã test kỹ rồi. Tạo kết nối được với máy khác nhưng không nhận được file từ máy khác gửi đến. (Tất nhiên Beam đã on)
p/s: mình test với máy Moto Rork E8

mình nhận file từ máy tính vẫn bình thường mà

tuananhg

anh Khoa_ha ơi , em muốn cho hiển thị những chương trình đang chạy lên thanh taskbar giống như trên máy tính thì phải cài chương trình nào

mykolor

anh Khoa_ha ơi , em muốn cho hiển thị những chương trình đang chạy lên thanh taskbar giống như trên máy tính thì phải cài chương trình nào
Bạn cài thêm chương trình Wktask của Waku. Search có trong diễn đàn.
@tuananhg: bạn test thử với các máy điện thoại khác xem sao. mình chỉ mới test với 1 máy moto thôi, nhận file không được.