• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

RỒNG ĐEN TRỞ LẠI MORTALKOMBAT3

haininh

vẫn ko có ai giúp mình hả hay ko có ai chơi game này nhỉ.thế bạn nào có chơi trò rồng đen 2 ko nhỉ.chỉ mình các tuyệt chiêu với.thank

beyi_bany

em không thể nào mà load được room được ro ràng đã chỉ dến thư muc .bin fìe rồng đen rùi!

khoa_business

ổng nào hồi nhỏ chuyên chơi món này thì chỉ cho ae ít chưởng đi tui sẽ thank đi thank lại đó he he

haininh

ok tui biết liu kang thôi.
tiến tiến + đấm.là đánh chưởng
giữ chặt nút đá thấp 2s rồi thả ra là đá bay 2 chân
hóa rồng. khi đối thủ chết mình ra đứng gần nó ấn xuống tiến lùi lùi+ đá cao

Cleonardo

Cho em hỏi gấp mấy pro,minh copy rồi nhưng vào picodriver thì tìm ko ra đuôi,mấy pro giúp mình đi,game này cũng là ước mơ của mình từ rất lâu.thank,hĩ

Cleonardo

mình down về đc nhưng lại ko điều khiển các phím đc,giúp dùm em pro ơi,mình xài 7610

Cleonardo

mình down về có phải đợi xong phần giới thiệu chi tiết từng nhân vật 1 sau đó mới chơi đc phải ko?sao ko có ai rũ lòng ma hướng dẫn cho em vậy?bùn thật,dù sao cũng thank nhiều lắm vì nhìn cũng đỡ thèm a.

Cleonardo

bài này thật đúng là 1 trong những bài hay và kinh điển của mọi thời đại và tâm huyết người pót bài thật đáng được công nhận lá ko hề nhỏ.lần nữa xin cảm ơn nhiều lắm!

ht6868

chơi được qua bluetooth ko nhỉ?????????????? nếu được thì còn gì ====D>=D>

Anh úp tất lên giúp em với,em khoái chơi trò này lắm nhưng không down.Cám ơn a trước naz :)

BuuPhucCT

Well-Known Member