• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rotate..XOAY MÀN HÌNH!!

WIN86

Các Pro ơi..??Các anh bẻ răng 2 cái phần mềm trên kia đi .. Em thích cái CUBE có hiển thị ảnh hình hộp 4 chiều ấy quá mà nó lại bắt Register..Không ĐK thì toàn chữ là chữ trên màn hình thôi..

Thangnd31082

aj bảo ko có thờj hạn trjal, khj instalatjon xong rồj vào Pm bạn ko thãx dòng chữ dứớj cùng viết gì à. Dòng chữ đó nój đây là ph mếm rảnh rổj và có tính hợp pháp trong 7ngày, đồng nghĩa vớj vjệc là trjal 7 ngày rồj còn gì, mình nghĩ hết 7 ngày rồj thì phảj remove và càj lạj há. Cũng chưa bjết vì mớj dùng 1 ngày hè. Hjhj

Posted via Mobile Device

Hừm hết 7 ngày dùng thử bạn cài lại có lẽ là khóc bằng tiến Mán đấy, giờ bạn dùng được hai ngày rồi gỡ ra cài lại xem có phải là nó bóa còn 5 ngày dùng thử không ???=)):))

Haha nghĩ như bạn thì các công ty Phần mềm phá sản hết vì ku nào cũng xài tới ngày thứ 7 thì gỡ ra cài lại thì nhân viên nghỉ việc ngay .:))>:)

Nhanh chóng tìm thuốc đặc trị cho em này và Post tại đây giúp bác =D>onlylove80 nhé

thanhtu8888

Hừm hết 7 ngày dùng thử bạn cài lại có lẽ là khóc bằng tiến Mán đấy, giờ bạn dùng được hai ngày rồi gỡ ra cài lại xem có phải là nó bóa còn 5 ngày dùng thử không ???=)):))

Haha nghĩ như bạn thì các công ty Phần mềm phá sản hết vì ku nào cũng xài tới ngày thứ 7 thì gỡ ra cài lại thì nhân viên nghỉ việc ngay .:))>:)

Nhanh chóng tìm thuốc đặc trị cho em này và Post tại đây giúp bác =D>onlylove80 nhé

còn tùy vào phần mềm bạn à không phải cái nào cũng vậy đâu :-?

TruBic

Well-Known Member
còn tùy vào phần mềm bạn à không phải cái nào cũng vậy đâu :-?
Posted via Mobile Deviceanh thangnd nói đúng đó đa phần các pm dùng thử cho dù xoá đi cài lại thì ngày sử dụng được tính tiếp theo đó

thanhtu8888

Posted via Mobile Deviceanh thangnd nói đúng đó đa phần các pm dùng thử cho dù xoá đi cài lại thì ngày sử dụng được tính tiếp theo đó

chưa chắc đâu nha bạn nếu mình đưa ra một soft xóa đi cài lại tăng ngày sử dụng thì bạn tính thế nào :D

TruBic

Well-Known Member
chưa chắc đâu nha bạn nếu mình đưa ra một soft xóa đi cài lại tăng ngày sử dụng thì bạn tính thế nào :D
Posted via Mobile Devicethì trubic đã nói là đa phần chứ có nói tất cả đâu hả đọc kỹ lại đi. Bạn thử lấy cái nicealarm 1.6 vh cuả jimmy có up trong diễn đàn s60 vh đó. Xem coi xoá đi nó có tăng ngày sử dụng cho bạn ko.Ko tranh cãi nưã nhé. Trubic đã dùng biết bao pm trial ko lẽ lại ko rành vụ này hic!

onlylove80

Posted via Mobile Devicethì trubic đã nói là đa phần chứ có nói tất cả đâu hả đọc kỹ lại đi. Bạn thử lấy cái nicealarm 1.6 vh cuả jimmy có up trong diễn đàn s60 vh đó. Xem coi xoá đi nó có tăng ngày sử dụng cho bạn ko.Ko tranh cãi nưã nhé. Trubic đã dùng biết bao pm trial ko lẽ lại ko rành vụ này hic!
Đúng thế, những pm trial 98% là kg thể xóa đi rồi cài lại mà time Trial có thể thay đổi đc. Muốn dùng lại 7days trial đó thì chỉ có cách 4mat máy rồi cài lại thôi.. Để mai mình up lại bản cũ. bản này kg phải trial nhưng kg ổn định bằng v3.0

Posted via Mobile Device

thanhtu8888

bó tay :| mình có nói đa số đâu :-? bất đồng ý kiến >:)

LeHoanglove

Có ai có bản cr@ck không share cho anh em đi.. phần mềm cube hay wa..đẹp thật nhưng mổi tội không có crack..

ngocthanhdhgtvt

Có ai có bản cr@ck không share cho anh em đi.. phần mềm cube hay wa..đẹp thật nhưng mổi tội không có crack..
Những pm như thế này tuy hay nhưng tính hữu dụng ko cao vì vậy các Vip không muõn Cr@ch vì vậy sẽ ko có phjên bản mjễn phí đâu bạn à, nếu yêu thích thì bạn có thể hoc cách cr@ch nó mà. Bạn có thể vào trang Www.gosymbian.com để tải phần mềm chạy trên Pc và sau đó cr@ch pm này. Nój thêm kết quả ko khả thi lắm.

Posted via Mobile Device

onlylove80

Mình cũng thích pm này lắm nhưng kg tìm đc bản cr@ck. kg bjết có pro nào bẽ răng nó đc kg?

Posted via Mobile Device

tristant_Hong

may' pac' cho em hoi? co' pm nao` cai` lam` man hinh` cho`( man` hinh` rieng) cho con 6680?? tai may nay ko co chuc nag do!!!

tuanhien98

Mình cũng thích pm này lắm nhưng kg tìm đc bản cr@ck. kg bjết có pro nào bẽ răng nó đc kg?

Posted via Mobile Device

can j phai crack,don jan la xin may key chu j co 3 so thuj ma.T da thu va thanh cong ruj.Neu mun thi ban chiu kho 1 ty la duoc.Mjnh post bang mobi nen ko tien dua hjnh anh.Minh noi so wa ban nhe.Dau tien vao chuög trinh.Va vao phan can nhap key.O day no hd 3 buoc de lay key.Chon ok bat dau tu bc1 no se vao trang wap /screensaver tjep tuc chon cube( or roste) neu ban dung ca 2 thj lam 2 lan.Cu tijep tuc het b3 no se hjen 3 so de nhap.Ok.

Posted via Mobile Device

JuRay-Duan

can j phai crack,don jan la xin may key chu j co 3 so thuj ma.T da thu va thanh cong ruj.Neu mun thi ban chiu kho 1 ty la duoc.Mjnh post bang mobi nen ko tien dua hjnh anh.Minh noi so wa ban nhe.Dau tien vao chuög trinh.Va vao phan can nhap key.O day no hd 3 buoc de lay key.Chon ok bat dau tu bc1 no se vao trang wap /screensaver tjep tuc chon cube( or roste) neu ban dung ca 2 thj lam 2 lan.Cu tijep tuc het b3 no se hjen 3 so de nhap.Ok.

Posted via Mobile Device

Như bạn thì những ai kô có GPRS thì cũng phải xin code thôi :-?

Chú ý Tiếng Việt có dấu nhé :-?

TruBic

Well-Known Member
Posted via Mobile Devicehjx. D0wn về bung nén s0ng kài mà se0 h0k thấy và0 đc zj
Chú ý viết bài có dấu nhé vjpv0danh.
Có tới 3 tập tin đính kèm nên bạn phải nói rõ là ko vào được cái pm nào nhé.