• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[RP]Rompatcher v3.0 VN Mod driver E and Mod 7 patch in patch[Made by Trunghuy90]

Trunghuy90

Để theo kịp vs su hướng phát triển và giúp đỡ những người mới sử dụng symbian.
Hôm nay Trung Huy quyết định giúp đỡ nhiệt tình vs phương trâm đổi mới từng ngày.
Nhiều anh em mới tham gia diễn đàn mới chỉ biết hack và cài ứng dụng ,ngoài ra thì không biết gì thêm.
Vừa là tiện khi sử dụng và vừa phù hợp cho anh,em mới hack máy nhưng chưa biết tìm những cái patch hữu ích này. Thật uổng nếu không có nó.
Và tất tần tật đều đc Trung Huy Mod lại thành 1 file cài đặt . Thật tiện lợi phải không?
Xin giới thiệu thêm.
Gồm có:
- Rompatch 3.0 VN and Mod driver E(Trunghuy90)
- 7 patch in one(Mod by Trunghuy90)
* Intallsever(Cài phần mềm unsign)
* Patch Open4all(Xem File hệ thống)
* Patch Predic to E(chuyển Pridic sang E)
* Patch ABC(chữ nhanh gấp 2 lần)
* Patch NoOpenMenuShows(tắt dòng chữ này khi bấm Menu nhanh)
* Patch Shutdow(restart bằng phím đỏ)
* Patch Bass(tăng âm bass)
Với những thứ này quả là tiện khi mà cài xong rompatch ,patch 7 trong one.rmp tự động nằm trong E/Patches. Bạn chỉ vc vào rompatcher apply auto là coi như đã apply cả 7 patch kia rồi. Mỗi khi 4mat,bạn không phải tìm lại 7 cái patch kia nữa. Mà chỉ cần cài rompatch do Trung Huy Mod là đã có ngay 7 patch này rồi,thật tiện phải không?
Hơn nữa các bạn không phải tạo thư mục Patches trong E nữa(với những máy mới hack lần đầu)
Sau khi cài Rompatcher do mình Mod thì thư mục E/Patches tự tạo ra và patch kia đc tự động vào E/Patches và cũng tự động apply luôn. Bạn chỉ vc vào Rompatch thêm auto nữa là xong.
Ảnh sau khi cài xong Rompatch và mở Rompatcher.

-THE-END-
Chúc Anh,em tham gia diễn đàn vui vẻ và hạnh phúc!!!

Rompatcher and 7 patch in one

mafiavn

Quá pro! ước j mình được như anh ấy! hi` ! thank anh nhiều!đoww zề cài liền! hoát quá

vanson81

Trung Huy ơi mình tải về cài rồi sao khi kích hoạt nó chỉ chớp một cái rồi thoát ra luôn...pó tay, Huy hướng dẩn mình nghen, mình sài E63

Trunghuy90

Cài lại bản rompatch cũ,xong tắt hết patch trong rompatche trước đi. Xong rồi mới cài bản mod này. Nếu cài xong mà vẫn không mở đc,thử restar máy xem sao? Nếu restar máy mà vẫn không đc. Thì máy bạn có vấn đề rồi nhé1

Trunghuy90

Apply auto patch này.
Khi nào muốn retar máy nhanh thì nhấn giữ phím đỏ. Là máy sẽ tự khởi động lại.

thangnr

ah, thế cái thư mục predic ấy chứa cái file j vậy? máy mình cũng có mà ko bít nó để làm j cả. :(

Trunghuy90

Cái thư mục này mình cũng không biết chính xác là để làm gì. Nhưng nó đc chuyển sang E là bộ nhớ nhẹ bớt đi rồi.

Trunghuy90

Thế đã apply patch kia chưa?
Và tắt nguồn.nó có tự khởi đng lại không? Và bạn đã hiểu từ restar là gì chưa?

Trunghuy90

Đúng rồi đó. Là nút đỏ(hủy cuộc gọi hay còn gọi là nút nguồn vs 1 số model)