• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[RP]Rompatcher v3.0 VN Mod driver E and Mod 7 patch in patch[Made by Trunghuy90]

hacdongphong

bạn Trunghuy cho mình cái Patch Shutdow(restart bằng phím đỏ) của E71. Sao mình nhấn giữ phím đỏ(phím huỷ cuộc gọi) không res máy

Trunghuy90

Bạn apply đã thành công chưa? Nếu apply mà có dấu x màu đỏ là không đc đâu nhé!

Trunghuy90

Như vậy mà vẫn không đc thì mình thua rồi. Thật xin lỗi bạn, vì không giúp được gì thêm cho bạn!

linhmanhnd

bác Trung Huy cho em xin bản mod thành 6 in one dc ko, em dùng C5-00 nên vẫn mún giữ lại tính năng Open Menu show, còn 6 tính năng còn lại thì en ok hết, chỉ k mún tắt cái hiển thị các chương trình đang chạy thoy ^^

Trunghuy90

bác Trung Huy cho em xin bản mod thành 6 in one dc ko, em dùng C5-00 nên vẫn mún giữ lại tính năng Open Menu show, còn 6 tính năng còn lại thì en ok hết, chỉ k mún tắt cái hiển thị các chương trình đang chạy thoy ^^
Patch đấy nó chỉ tắt dòng chữ đó thôi. Còn c.năng khi nhắn menu nhanh vẫn còn mà bạn!

anhhunglatui

bác Trung gửi em file 6 patch thôi, bỏ cái key gõ chữ giùm nha, em đang xài firm eng nên dùng patch của bác Quốc Tiên mới gõ tv được, thanks bác nhìu lắm, nếu kô tiện cứ gửi từng file lẽ cho em cũng đc

canb90

các pro ơi sao mình k tải về được, cho mình links từ mediafire. Thanks