• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Salling Clicker v3.5.0.860 (phần mềm đa chức năng nên xem)

linhvnvip

hehe đã tắt trình diệt virut và tải về ...giờ thì nghe bác nguyenpa đi diệt virut cho máy vi tình ...222``` ...

Knight

Haiz, đúng là down cái chìa của bạn về được thì phải đi diệt virus ốm. Mình up lại cái chìa mình kiếm được ở đây cho tiện. Mình đã cài và chạy thành công. Phải công nhận là phần mềm của hãng lớn có khác nên cực kỳ xuất sắc. Dùng cái này đi present cho khách hàng thì cứ phải gọi là lác mắt.

thmac

Khi mình active thì ở những ô nhập 4 ký tự B-D-G-I nó chỉ cho mhập 3 ký tự. Pó tay luôn

trai9x

Sao em ko thể bấm vào chữ select phone để mở bluetooth cho pc thế bác.Nó bị tô đen hok bấm vào được.Giúp em với.Thank nha

MinhTien

Well-Known Member
Sao em ko thể bấm vào chữ select phone để mở bluetooth cho pc thế bác.Nó bị tô đen hok bấm vào được.Giúp em với.Thank nha

Không hiện lên ( Bên cạnh có chữ Bluetooth is unavailable ) là do PM chưa nhận thiết bị Bluetooth , kiểm tra lại xem Bluetooth có vấn đề gì không .

tulaking

hic đọc bài từ trang 1 đến trang 5 mà vẫn không hiểu gì hết, đầu óc mình dạo này đen tối quá hic hic nguyenpà chỉ lại gium kỹ kỹ chút được khong Pzo, khó hiểu quá...

linhvnvip

hehe.dây là phần mềm giúp bạn vứt laptop trên bàn mà ngồi ở giường vẫn điều khiển media player để nghe nhạc được,hay tắt laptop được .với điều kiện máy bạn phải có Bluetools hay Wifi:
nói chung là phần mềm giúp con người ta lười thêm ấy mà.nhưng công nhận dùng cái này sướng lắm.nhất là dùng laptop phát wj rồi bắt wj từ laptop để điều khiển laptop ..tự tìm hiểu đi dùng thích lắm

bigtiger0905

mình cũng rất thích cái này chỉ mỗi tội cái là nó thua cái "phone remote control => PRC" thôi
thứ 1: cái PRC thì xài cái "mouse pointing" thì có thể hiển thị nguyên cái màn hình laptop lên trên dtdd luôn, còn cái "Salling Clicker => SC" thì không thể hiển thị màn hình nên cái mouse đó đi đâu thì cũng không biết => phải ngồi gần mới biết con chuột đi đâu (ai mà cận thì coi như mù luôn, không giải quyết được vấn đề làm biếng của chúng ta => vẫn phải ngồi gần # chỉ có chơi nhạc thì khỏi)
thứ 2: sau nhiều lần ngâm cứu cái PRC, mình thấy cái connect bằng wifi của nó rất kì cục, có khi được khi không, khi đã disconnect rồi thì không thể connect lại.
kết luận: cái nào cũng có nhiều khuyết điểm hết, nhưng dù sao vẫn mong cái SC có cái script nào cho view màn hình laptop trên mobile luôn thì hay biết mấy, => bạn nào biết thì chỉ giáo với => không trông mong gì cái PRC đâu, kết nối quá tệ.
đã test trên con N81 8gb

DUCBACLIEU

mình cũng rất thích cái này chỉ mỗi tội cái là nó thua cái "phone remote control => PRC" thôi
thứ 1: cái PRC thì xài cái "mouse pointing" thì có thể hiển thị nguyên cái màn hình laptop lên trên dtdd luôn, còn cái "Salling Clicker => SC" thì không thể hiển thị màn hình nên cái mouse đó đi đâu thì cũng không biết => phải ngồi gần mới biết con chuột đi đâu (ai mà cận thì coi như mù luôn, không giải quyết được vấn đề làm biếng của chúng ta => vẫn phải ngồi gần # chỉ có chơi nhạc thì khỏi)
thứ 2: sau nhiều lần ngâm cứu cái PRC, mình thấy cái connect bằng wifi của nó rất kì cục, có khi được khi không, khi đã disconnect rồi thì không thể connect lại.
kết luận: cái nào cũng có nhiều khuyết điểm hết, nhưng dù sao vẫn mong cái SC có cái script nào cho view màn hình laptop trên mobile luôn thì hay biết mấy, => bạn nào biết thì chỉ giáo với => không trông mong gì cái PRC đâu, kết nối quá tệ.
đã test trên con N81 8gb
=)) Bạn chia sẻ cho mọi người pm :
phone remote control => PRC bạn có đi ,hay lập topic mới đi bạn.:))

ratladeptrai

Các bác ơi, E cài vào đc rùi, nhưng mà khi kết nối BT thì không thấy gì cả, nó không nhận đc hay sao ấy, thế là do cai USB bluetooth của E hay sao ạ, đến phần Device setup thi không hiện lên select phone. E cũng dùng bluesoleil mà, hay do E cài chưa đúng ạ, E thử cài cả 'Hiisi1.6.3 cũng ko đc. hic, mặc dù USB Bt vẫn hoạt động. Bác nào biết chỉ E với :-S

bigtiger0905

=)) Bạn chia sẻ cho mọi người pm :
phone remote control => PRC bạn có đi ,hay lập topic mới đi bạn.:))

hiện tại mình chưa rảnh để post bài tút về cái PRC, khi nào rảnh thì mình sẽ post chung với bài tút "Tải files từ máy tính qua ĐTDĐ bằng WiFi của mình luôn.

mà hình như chỉ có mình là ngâm cứu mấy cái đó thôi, với lại bộ ít ai xài wifi hay sao ấy nhỉ, search mãi mà không thấy nên mình đành ra tay thôi. nếu có thì đỡ quá, khỏi ngồi chụp từng cái hình.

hailong259

cái plugin winarp sao nó không hiển thị bài hát đang chạy với lại cái list nhỉ