• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SamSung GALAXY ACE (GT-S5830) - CÁC VẤN ĐỀ LIÊN QUAN

po_oq

Mình vừa up lên 2.3.6 cho samsung ace 5830 ma không root được, bác nào có thể giúp đỡ mình ko? Đã làm đủ thứ ma chẳng được, thực hiện đầy đủ các bước như hướng dẫn, super1click ko được, unlock root pro 4.1 cũng ko được, root bằng cách chép file vào thẻ nhớ rồi bấm 3 phím home + volume up + power cũng ko được nốt, máy vừa mở lên là đơ luôn :(

Mình vừa up lên 2.3.6 cho samsung ace 5830 ma không root được, bác nào có thể giúp đỡ mình ko? Đã làm đủ thứ ma chẳng được, thực hiện đầy đủ các bước như hướng dẫn, super1click ko được, unlock root pro 4.1 cũng ko được, root bằng cách chép file vào thẻ nhớ rồi bấm 3 phím home + volume up + power cũng ko được nốt, máy vừa mở lên là đơ luôn :(
Không vào được Recovery Mode hả bạn?

tronglamvy

link die rồi. tui muốn tìm 1 bản để flash từ máy tính = phần mêm odin mà kiếm mãi k đc