• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[sangbenh] Mod belle anh việt

kid1412v

Mod hay quá. mình có cách nâng lên belle đơn giản hơn nhiều. Có ai muốn biết ko nhỉ? :D

hinokakera

Mình Dùng Fontrouterman đổi được Font giống #1 rồi, nhưng mà cái bàn phím và mặt cười vẫn thế.

Sangbenh cho mình xin cái mod bàn phím chữ và số lệch nhau giống và mấy cái Smile giống #1 với nhaz.

Nốt cái này nữa thôi ^^, mình cảm ơn trước nhaz hiii

sangbenh

Mình Dùng Fontrouterman đổi được Font giống #1 rồi, nhưng mà cái bàn phím và mặt cười vẫn thế.

Sangbenh cho mình xin cái mod bàn phím chữ và số lệch nhau giống và mấy cái Smile giống #1 với nhaz.

Nốt cái này nữa thôi ^^, mình cảm ơn trước nhaz hiii

mấy cái này nằm trong cfw

hinokakera

mấy cái này nằm trong cfw
Ôi, thế mình muốn có những cái như thế thì mình phải làm gì ? Chỉ mình với
Lấy những File nào trong bộ CFW nào bạn chỉ rồi mình tự làm cũng đc, đỡ mất time của bạn.

sangbenh

Ôi, thế mình muốn có những cái như thế thì mình phải làm gì ? Chỉ mình với
Lấy những File nào trong bộ CFW nào bạn chỉ rồi mình tự làm cũng đc, đỡ mất time của bạn.

trong Smile.mif bàn phím thì bạn qua top mod co đấy

hinokakera

^^ đc rồi cảm ơn sangbenh nhaz. Chưa biết nó trong CFW nào nhưng để mình mò từng CFW vậy hehe. Cảm ơn ^^

hopvan

Tiếc là Mod Belle bây giờ sangbenh và nhockfc làm chỉ cho N97 mini V30,còn C6 V40 hay 41 cho vào chắc cũng có vài lỗi nhỏ :p .Out cài đặt ko liên quan tới Font đâu :))

Là như thế nào vậy bạn ? :-? Nói rõ xem? Tức là Các thanh widget có hình dạng thanh chử nhật phải ko?
đúng rồi đó tùng làm trong suốt mình ko ưng. mà sym3 chỉ có mổi thanh ứng dụng là trong suốt thôi cái khác trong suốt thì xấu lắm
bữa trước mình có xài bản vn4 của bạn nhưng mình lại ko thích font của bạn cho font khác nò lỗi ko ra bele ji het ke cả xài font của nhockfc ko biết sửa với cài ico ở danh bạ nhìn khiếp wa

hopvan

tức là mấy cái chương trình chưa bị xóa triệt để ấy hả như zipmanager chăng han

hinokakera

sao ko lấy bản ò mình sặc

Uk đúng rồi, một lúc mình nghĩ tới nhiều thứ quá nên rối :D

ROFS2\Resource\plugins\ :
1 Full qwerty ( nắm ngang )
- peninputvkbwindowconfiginfo_01.rsc
- peninputvkbwindowconfiginfo_96.rsc

2 Bàn phím đứng
- peninputhwrwindowconfiginfo_01.rsc
- peninputhwrwindowconfiginfo_96.rsc

Bàn phím đứng và bàn phím nằm ngang là tách rời như các file mik ghi trên đó đúng ko sangbenh ?