• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[sangbenh] Mod belle anh việt

hinokakera

Bạn xem có dùng Mod nào khác ko?
Mod này cho vào chỉ lỗi Camera bạn à. Về lỗi Camera thì bạn xoá 2 file này đi : nhdcamsettings.r96 ,nhdcamsettings.r01
À.Mod này dùng cho N97 mini V30 và C6 V41 thôi.Về C6 V40 bạn phải tự Fix ^^

p/s: SangBenh sữa lại tiêu đề cho a e,đỡ nhầm ^^

Mjk dùng CFW N97 của bạn bên topic http://www.pdaviet.net/showthread.php?160527-CFW-Vietnamese-04-%28CFW-Belle-V2%29-for-X6-5530-523x-5800-by-ThanhTungHT-%2802-11-2011%29 thì dùng mod này có fai bỏ đi 2 File đó ko ? Bỏ đi là ko setting camera đc nữa đúng ko bạn ?

hinokakera

Mjk có mấy câu hỏi, giải thik giúp mjk với nhaz
Bản này là swipe to unlock àh bác ? mjk muốn Tap to thì làm thế nào ?
Muốn thay cái nút Tuỳ Chọn và Menu ngoài HS thì sửa những File nào ?

7 trang ký tự có liên quan gì đến font ko ?
Cho mjk hỏi cái nút Tuỳ chọn và Menu ở #1 và #85 (trang 9 ) khác nhau là sao ?
Thik cái ở #1 hơn :(

Mình thích nhất ở bản này là cái Nút Tuỳ chọn là gạch đứng; bàn phím (màn hình đứng) chữ và số lệch nhau trông ngộ nghĩnh; và mấy cái khác biệt so với CFW Vietnamese - 04 như Nghe nhạc cực đỉnh 3D; Mod tìm kiếm; mấy cái mặt cười; Và đặc biệt thích Font ở #1 ^^

Nếu được Sangbenh chỉ mình tách những file nào ra từ bộ này ra với nhé.

Cảm ơn rất nhiều ^^

Chỉnh sửa cuối:

hopvan

nay bác cho mình hỏi mình làm như bạn cook vào fimware nhưng bị lỗi là ko vào được cài đặt bị văng ra ko hà. mình xài font của duy thanh có thêm tieng tàu cách khắc phục giúp mình

hopvan

với mình muốn màn hình chủ là dạng bình thường ko trong suốt như sym3 được ko làm thê nào

ThanhTungHT

Active Member
nay bác cho mình hỏi mình làm như bạn cook vào fimware nhưng bị lỗi là ko vào được cài đặt bị văng ra ko hà. mình xài font của duy thanh có thêm tieng tàu cách khắc phục giúp mình
Tiếc là Mod Belle bây giờ sangbenh và nhockfc làm chỉ cho N97 mini V30,còn C6 V40 hay 41 cho vào chắc cũng có vài lỗi nhỏ :p .Out cài đặt ko liên quan tới Font đâu :))
với mình muốn màn hình chủ là dạng bình thường ko trong suốt như sym3 được ko làm thê nào
Là như thế nào vậy bạn ? :-? Nói rõ xem? Tức là Các thanh widget có hình dạng thanh chử nhật phải ko?

hoanglongbf

Là như thế nào vậy bạn ? :-? Nói rõ xem? Tức là Các thanh widget có hình dạng thanh chử nhật phải ko?[/QUOTE nói:
ý bạn ấy nói là muốn cái theme trong suốt như của sangbenh ấy mà :))

sangbenh

out cài đặt thì bạn xoá một số file thừa trong cfw của bạn.