• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[sangbenh] Mod belle anh việt

nxhoang90

bản v4 mình chép đè vào thì fix dc lỗi ~ và $ rồi , nhưng mà các dấu ở dưới bị lệch hết , k còn căn giữa được nữa @@ , k hiểu tại sao

su_kh0j_dau_m0j

Mình mới up lại FW nè! Bản V4 cũng tương tự bạn V3 của Sangbenh ^^~ Và mình up không thấy lỗi gì cả bạn ạ! Dùng font đi kèm của Sangbenh đó! Sẽ không lỗi đâu! :")

sangbenh

Mình mới up lại FW nè! Bản V4 cũng tương tự bạn V3 của Sangbenh ^^~ Và mình up không thấy lỗi gì cả bạn ạ! Dùng font đi kèm của Sangbenh đó! Sẽ không lỗi đâu! :")

có một chỗ khác nhưng bạn chưa phát hiện từ v3 bị lỗi nhưng v4 đã fix.cực ít người biết dc lỗi đó

su_kh0j_dau_m0j

Em thấy fix cài đặt ở cái ghi chú hiện tại! Hihi. Noi chung bản nào của bác e cũng xài rất ổn định! Có ver mới là e test liền à! Hihi. Cảm ơn bác đã chia sẻ cho ae dùng!...

nxhoang90

có một chỗ khác nhưng bạn chưa phát hiện từ v3 bị lỗi nhưng v4 đã fix.cực ít người biết dc lỗi đó

Sao mình chép đè vào bản củ thì lổi như trên nhỉ , hay phải dùng font sangbenh trong resource/fonts nhỉ ? Mình xài bản Sym Belle Lumia HD của bác hoangphongHd ấy , nhưng đả được mình mod lại tí :D

sangbenh

Sao mình chép đè vào bản củ thì lổi như trên nhỉ , hay phải dùng font sangbenh trong resource/fonts nhỉ ? Mình xài bản Sym Belle Lumia HD của bác hoangphongHd ấy , nhưng đả được mình mod lại tí :D

chuẩn no fix

crazy2006

Mình dùng cho N97 cái Bản đồ nó cứ lên chữ smart2go. Bạn bổ sung cho mình với nhé.
Rất cám ơn bạn.

Escapers

Mình thích icon Belle phím chọn phải là Danh bạ chứ không phải là Menu