• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sắp 2/9 rồi, tổ chức gặp nhau đi anh em ơi!

Status
Không mở trả lời sau này.

PhamHien

Chương trình của em là mai đi HD cả ngày. Buổi sáng cafe với các anh,trưa thì bia bọt chút,chiều đi lùng con Kenwood A5 chơi! Anh Diệp có lên chắc chắn ko vậy?

khong_co_ai

Active Member
Sáng anh ko đi caffe được vì phải làm việc, phải 10h anh mới bố trí được thời gian. Anh em thông cảm. Chú Hiển cứ tranh thủ buổi sang cà phê với anh em và tranh thủ việc riêng rồi tập hợp anh em tại 1 điểm cùng nhau đi nhé.

PhamHien

Vâng thì em lên tỉnh nó lạ nên cứ đi loanh quanh thăm thú, mua bán lặt vặt và ... giải ngố còn buổi trưa thì anh em mới gặp cũng đc.

khong_co_ai

Active Member
Hay đấy. Một công được mấy việc, về chú viết thu hoạch xem đi một ngày chú được mang được mấy cái sàng khôn về cho vợ con xem nhé

kdv2108

Active Member
Chương trình của em là mai đi HD cả ngày. Buổi sáng cafe với các anh,trưa thì bia bọt chút,chiều đi lùng con Kenwood A5 chơi! Anh Diệp có lên chắc chắn ko vậy?
Hiển mai đi thế nào nhỉ? 2 ae đi cùng cho vui

mrlingling

Active Member
DS cũng dc các bác ạ, e có mã đẹp rồi về đấy gọi cũng nhanh :)) nhưng e đi học rồi chỉ rảnh t6, t7, cn thôi

khong_co_ai

Active Member
Vậy là vô cùng.. .......................................................... tiếc báo tin 1 đồng chí của chúng ta đã .... đi................................ học nên không thể có mặt.
Thật đáng tiếc!

PhamHien

Không ngờ hôm nay trù bị mà lại đông vui vậy! Hy vọng hôm off chính thức sẽ hoành tá dược hơn nữa! Anh Trung up ảnh vào bài " hình ảnh offline CLB HD" giúp em nhé! Thanks all!

PhamHien

Hôm qua vui và mệt thật!
Ngủ đến tầm 3 giờ đành phải dậy để cho hết đi vì khó chịu quá! Hy vọng hôm offline còn đong vui hơn nữa. Gần như đã tìm lại cảm giác những ngày đầu!

hieuhua_info

Bùng là bùng sao được! Mai em có mẹt ở HD. Anh Diệp có đi không đấy? Cu Hiếu bảo để cho anh cái 3GS 16GB mà bán vội quá! Tiếc thật! Bao giờ cũng phải ưu tiên anh em trước! Ipad2 ngày càng hot anh ạ, anh mà chặt là em ...lên ipad3 đấy. Sắp ra iOS5 rồi!

e kêu huynh lấy thì e để mà huynh bảo thế thì e bít sao đc :(

kdv2108

Active Member
Hôm qua vui và mệt thật!
Ngủ đến tầm 3 giờ đành phải dậy để cho hết đi vì khó chịu quá! Hy vọng hôm offline còn đong vui hơn nữa. Gần như đã tìm lại cảm giác những ngày đầu!
Bác Diệp uống ít thế mà cũng biêng à
thế thì phí bia à,trưa nay chú Dũng NG lên cùng mấy bác trên tỉnh về Đảo cò lại nhậu nữa ,hôm nay thì say thật

kdv2108

Active Member
Hôm qua vui và mệt thật!
Hy vọng sẽ còn hay hơn nữa,ko đc "phú quý giật lùi " nhé
Hiển đính kèm quy chế lên cho ae ngâm cứu

Status
Không mở trả lời sau này.