• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sắp 2/9 rồi, tổ chức gặp nhau đi anh em ơi!

Status
Không mở trả lời sau này.

PhamHien

Long và anh Trung bố trí xem CN tuần này sang HP giao lưu với MOD tinhte HP cùng em nhé??

PhamHien

Có anh Vinh(haifangshi), anh Hiệp(maianhtungsten)... Và một số anh nữa, tối qua chat có mời anh em mình qua cafe, nhậu...giao lưu. Long bố trí anh em mình đi nhé. Anh Trung hôm đó cũng ở HP rồi!
Anh Diệp có bận gì không, đi cùng với em đi!

mrlingling

Active Member
Thấy hoài cổ chứ sao nữa. Chẳng có vấn đề gì cả, mà chơi X2 hay hơn với cái camera 8M.

e chơi x1 cũng vì kiểu dáng của nó nữa :)) con màu bạc thiết kế xem đi xem lại chưa thấy thích con nào hơn con x1 a à heehe

a Hiển: Cn hôm đấy e dc nghỉ, dự kiến là có đi cùng a e cho vui hehe, còn có việc gì đột suất ví dụ như vợ e đẻ thì e có khi ko đi dc :))

PhamHien

Đi HP đi! Thế chú Long đồng ý nhé! Để xuống HP có gì anh đỡ ngại với lại còn đỡ nh nữa kẻo không về nhà được!

kdv2108

Active Member
Có anh Vinh(haifangshi), anh Hiệp(maianhtungsten)... Và một số anh nữa, tối qua chat có mời anh em mình qua cafe, nhậu...giao lưu. Long bố trí anh em mình đi nhé. Anh Trung hôm đó cũng ở HP rồi!
Anh Diệp có bận gì không, đi cùng với em đi!

Để anh xem đã,có gì anh phone

khong_co_ai

Active Member
Đi đông thì rủ nhau làm chuyến xe chơi cho đã rồi về cho an toàn. Chú Hiển đi xe máy lên HD rồi lên ô tô, tối về muộn mà mệt thì làm 1 phòng nghỉ ở HD có người đấm lưng thư giãn (cái này để anh bố trí cho), sáng hôm sau về lên lớp luôn.
Mọi người thấy hợp lý không nhỉ?
P/s: Hiển xem lập top mới ấn định ngày off đi thôi chứ.

mrlingling

Active Member
Mai anh gọi Long xem đi đứng thế nào nhé!

a Hiển lên đây a e đi tàu, hay oto cũng tiện mà a, oto từ hp về hd còn xe đến 8h tối hay sao đấy a à. bác nào có bằng lái thuê xe 1 ngày tính ra cũng sấp sỉ chi phí đi lại của a e mà chủ động hơn (chỉ có cái bất tiện là bác thuê xe khi off ko dc uống rượu :)) ).

tiện đây e hỏi :)) con touch pro2 có chấm xanh ở màn hình thế này có nên mua ko ạ :D đang rất máu mà kiếm mãi ko ra các bác ạ

khong_co_ai

Active Member
Trong long lanh phết nhỉ. 1 con ruồi đậu trên màn hình nếu với giá dưới 2tr thì đã đến quất lâm thì quất luôn đi chứ còn chần chừ gì nữa. Mua về thay cái màn hình tâm 700k là OK.

PhamHien

Mua thì mua được nhưng mỗi lúc giở ra dùng cứ thấy "con ruồi" nó "bậu" vào màn hình thì khó chịu lắm. Lúc đó có muốn bán hay đổi cũng khó!

Status
Không mở trả lời sau này.