• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SBSettings - Các phiên bản một ứng dụng tuyệt vời

tocnaubuxu_kr

Vào Cydia tìm và cài Theme iSpazio DockFlow nhé!

sao em ko tìm thấy iSpazio DockFlow các bác ơi??? em dùng 3G, bản 2.1,vào cydia chỉ có iSpazio cài vào máy rồi không thấy tác dụng ko hiện 5 icos,các bác giúp em cái!!!

ThAngNgO_

sao em ko tìm thấy iSpazio DockFlow các bác ơi??? em dùng 3G, bản 2.1,vào cydia chỉ có iSpazio cài vào máy rồi không thấy tác dụng ko hiện 5 icos,các bác giúp em cái!!!

bạn check lại coi, mình vẫn thấy mà :|

hoanglam84

Bạn cho mình hỏi, bạn nói down file deb về nhưng down ở đâu? Mình là newbie trong Iphone xin chỉ giáo. Với lại xài Cydia mình vẫn chưa biết xài, làm sao để add source vào được

XuanTruong

Super V.I.P
Bạn cho mình hỏi, bạn nói down file deb về nhưng down ở đâu? Mình là newbie trong Iphone xin chỉ giáo. Với lại xài Cydia mình vẫn chưa biết xài, làm sao để add source vào được

Tất cả đều đã có trên PV! Bạn chịu khó tìm đọc nhé, trong một bài viết không thể trả lời hết cho các Bạn mới dùng iPhone được!

ThAngNgO_

Update phiên bản 2.99-5!

thanhnh091

Có phiên bản mới thì update lên thôi. Mình update xong thấy chạy mượt hơn trên O.S 3.0 :D

Thế cho Ip 3G World Fw 2.2.1 thì sao hả Bác?ok và mượt chứ;).Hihi quan tâm quá nên hỏi ho tới luôn Bác à, thanks!