• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SBSettings - Các phiên bản một ứng dụng tuyệt vời

MONTBLANC

thì ra là nó đụng với thằng Preferences ,phải tắt thằng này đi thì nó mới hiện Weather icon

ThAngNgO_

Phiên bản update SBSettings v2.99 !!!​

tuanbka

ôi vui quá
máy em sài x-sim mãi ko vài đc GPRS vịt teo
cài xong cái SBSettings này tự nhiên lại vào được
cảm ơn các bác nhé

alexchan

Của bác đây:
Mã:
http://download760.mediafire.com/jdiiztxmsmpg/kw4dvmlxivz/sbsettings_1.10-2.deb

Bác ơi nó báo thế này "Invalid File. This error has been forwarded to MediaFire's development team." em pó tay rùi nhưng dù sao cũng cám ơn bác rất nhiệt tình

Thinhngtr

Thank mình cài rồi nhưng lại gà không biết cách mở nó lên,jo thì bít rùi đỡ we:p

sniper1001

ko bít có ai bị giống mình ko? minh dùng 2G fw costom 3d có nhúng sẵn bosfer
sao khi cài sbs thì iphone ko kết nối đc vói itunes trên pc nữa ai bít giả quyết giúp với hic cám ơn nhiều

sniper1001

anh ơi giúp em với! em dùng 2G fw 2.2.1 costoms 3d vẫn bt nhưng sau khi cài sbseting thì ko kết nối đc với itunes em đã open ssh rùi anh có thể giúp em đc ko? thank u anh

XuanTruong

Super V.I.P
anh ơi giúp em với! em dùng 2G fw 2.2.1 costoms 3d vẫn bt nhưng sau khi cài sbseting thì ko kết nối đc với itunes em đã open ssh rùi anh có thể giúp em đc ko? thank u anh

iTunes nó báo lỗi ra sao? Bạn có thể Post lên đây được không?:-?