• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SBSettings - Các phiên bản một ứng dụng tuyệt vời

ThAngNgO_

sao mà em cài được rồi, nhưng bấm vào more thì chả thấy gì, nó tự động thu cái ứng dụng lên trên rồi biến mất, làm thế nào để bỏ các app vào dock đây mấy anh

bác vào more rùi chọn dock app....., thích cái nào thì on cái đó, nếu ko có thì bạn remove đi rùi cài lại :D

ThAngNgO_

sao cái icon thanh ở dưới của ông đẹp quá vậy..nó tới 5 cái lận..

trời bạn sài bản fw cus là có 5icon trong phần setting mà, còn muốn như trong hình thì bạn vào cydia phần themes(dock) , cài 1 cái rùi kích hoạt nó trong winter là ok :D

XuanTruong

Super V.I.P
bác XT kiễm tra lại dùng mình đi add source no nói k0 tìm thấy web đó :-??

Không tìm thấy là thế nào? Nếu đã dùng FW 2.1 Gốc trở lên thì không cần Add Source đó đâu, vì đã tích hợp sẵn Source đó rồi! Xem hình dưới đây xem có phải Source này => http://apt.bigboss.us.com/repofiles/cydia/ Không nhá!8-|

ThAngNgO_

Bạn thango cho hỏi sao bạn thay được màu thời tiết va tên bạn trên thanh startu vậy?

Tên :( bạn cài Supreme Preferences trong cydia) setting -> Supreme Pre.... -> Status Bar -> fake time chọn On , phần custom time đánh chữ mình muốn zô :D
Thời Tiết : ( cài katra-based weather icon và weather icon trong cydia ) rùi vào setting kích hoạt nó là ok :D

IPHONE12

Tên :( bạn cài Supreme Preferences trong cydia) setting -> Supreme Pre.... -> Status Bar -> fake time chọn On , phần custom time đánh chữ mình muốn zô :D
Thời Tiết : ( cài katra-based weather icon và weather icon trong cydia ) rùi vào setting kích hoạt nó là ok :D

Cái đó mình bỉt nhưg khi đánh chữ hiện lên lại là màu trắng vậy ta.sao tên của bạn màu xanh

ThAngNgO_

Cái đó mình bỉt nhưg khi đánh chữ hiện lên lại là màu trắng vậy ta.sao tên của bạn màu xanh

cái này là font thui mà : bạn vaod cydia search sẽ có 1 loạt các màu cho bạn chọn ( xxx font ) bạn thích màu nào vào winter chọn cái đó

MONTBLANC

vào setting kích hoạt chổ nào bạn ?mình làm hoài không được ,bạn chỉ lại hộ mình được không ?many thanks !!!

ThAngNgO_

vào setting kích hoạt chổ nào bạn ?mình làm hoài không được ,bạn chỉ lại hộ mình được không ?many thanks !!!

đầu tiên bạn vào setting sẽ thấy Weather icon
sau đó bạn chỉnh như sau là ok :D

MONTBLANC

òh ,của mình sao không có phần weather icon kà ,mình cài từ cydia nó báo là đã hoàn tất rồi mà ,tại sao vậy ta ?cái weather icon đẹp quá mà làm không được:|

ThAngNgO_

mình cũng vừa cài thử 1 soft khác cũng ko thấy đâu thật, khó hiểu quá :(