• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Screenshot v2.91-Việt-Modify Icon+Fixed Path

TruBic

Well-Known Member
Thân gửi em Mr_Sulla

anh tạo cho em 2 con dấu, 1 con dấu hình tròn và 1 con dấu hình vuông.
em xem có vừa ý không rồi báo lại cho anh để anh sửa cho nhé.
Anh đã làm cho nó trong suốt nên nó hơi mờ nhưng như thế khi em đóng dấu thì con dấu sẽ không che khuất các chữ của tấm ảnh.
Em dowload tập tin rar về để lấy 2 con dấu anh nén trong đó nhé.
Chúc em vui vẻ nhé em trai!.

TruBic

Well-Known Member
Thân gửi Dreamland

anh tạo cho em 1 con dấu như đã hứa với em nè.
Cũng giống con dấu hình tròn anh đã làm cho nó trong suốt rồi đấy. Hãy test xem có vừa ý không nhé em trai, rồi báo lại cho anh biết anh sửa lại cho nhé.

DreamLand

anh tạo cho em 1 con dấu như đã hứa với em nè.
Cũng giống con dấu hình tròn anh đã làm cho nó trong suốt rồi đấy. Hãy test xem có vừa ý không nhé em trai, rồi báo lại cho anh biết anh sửa lại cho nhé.
:X cảm ơn anh rất nhiều! Con dấu lần trước anh fix lại cho em như vầy được không anh: giảm kích thước một chút vì em thấy nó choáng ở giữa màn hình, cho nó dịch xuống phía góc dưới, bên phải màn hình, pha thêm màu hồng(cho lãng mạn >.< )
Cảm ơn anh nhìu!

Mr_Sulla

anh tạo cho em 2 con dấu, 1 con dấu hình tròn và 1 con dấu hình vuông.
em xem có vừa ý không rồi báo lại cho anh để anh sửa cho nhé.
Anh đã làm cho nó trong suốt nên nó hơi mờ nhưng như thế khi em đóng dấu thì con dấu sẽ không che khuất các chữ của tấm ảnh.
Em dowload tập tin rar về để lấy 2 con dấu anh nén trong đó nhé.
Cảm ơn anh nhiều nhé.Hi. Nhưng mà con dấu vuông anh viết nhầm rùi. Phải là Mr.Sulla chứ ko fải Mr.sulla anh ạ. A sửa lại cho em nhé
Posted via Mobile Device

TruBic

Well-Known Member
:X cảm ơn anh rất nhiều! Con dấu lần trước anh fix lại cho em như vầy được không anh: giảm kích thước một chút vì em thấy nó choáng ở giữa màn hình, cho nó dịch xuống phía góc dưới, bên phải màn hình, pha thêm màu hồng(cho lãng mạn >.< )
Cảm ơn anh nhìu!
Trời sao ko nói sớm thế em, vẫn trong suốt và cho toàn màu hồn giống con dấu hình vuông nhé em trai.
Cảm ơn anh nhiều nhé.Hi. Nhưng mà con dấu vuông anh viết nhầm rùi. Phải là Mr.Sulla chứ ko fải Mr.sulla anh ạ. A sửa lại cho em nhé
Trời thế mà em cũng nhận ra hả? Hì, lúc làm xong anh mới nhìn lại, ok anh sửa xong Pm cho em liền nhé.

DreamLand

Trời sao ko nói sớm thế em, vẫn trong suốt và cho toàn màu hồng giống con dấu hình vuông nhé em trai.
Anh thông cảm nhe, em dùng với các phần mềm tối màu, chụp thì chi tiết hình ảnh ko rõ, con dấu cũng bị lấn át chút xíu. Anh pha thêm nhiều màu hồng tuổi teen ý anh w_w
Nói chung em rất thích con dấu của anh làm. anh giúp em nhe, nhưng anh đừng tập trung nhiều thời gian vào con dấu nha! Em chờ được!
Con dấu fix nhỏ lại nhưng vẫn xem được rõ chữ nha anh! Cảm ơn anh ạ!

quangdct

Trubic làm cho mình con dấu quangdct nhé.Trong suốt và hình vuông ha. Thanks nhiều

MinhThang

Manager
Posted via Mobile Device Ko fải chữ hoa đâu.Có màu thì tốt wá.Trubic và mọi ng Pdaviet giỏi wá

Bình thường thôi bạn à, cái này chịu khó tí là ai cũng có thể tạo cho mình 1 con dấu riêng.

fuu_fuu

sao cài trên E71 nó cứ báo lỗi cài đặt không được hỗ trợ vậy mấy bác??

TruBic

Well-Known Member
Eo anh pro nhẻy? tạo cho e 1 con dấu nhé hình tròn anh ạ màu j đẹp thì a cho lên "CEO" anh ha! ^^
Posted via Mobile Device
chú ý! Post bài có dấu đầy đủ em nhé. Để mai anh làm cho em nhé!

khanhdbp

mình thấy kái này rất tiện, nhất là khoản chụp, xong up ảnh lên ,nhờ anh em , sửa pm dùm, nhưng mình đang xài bản cũ, có nhất thiết, phải xài bản mới này ko ?

NGUYENTRANDUNG

mình thấy kái này rất tiện, nhất là khoản chụp, xong up ảnh lên ,nhờ anh em , sửa pm dùm, nhưng mình đang xài bản cũ, có nhất thiết, phải xài bản mới này ko ?

Có trăng quên đèn còn chờ gì mà không dùng hả bạn?:D:D

TruBic

Well-Known Member
Gần hết ngày mà chưa thấy pro Trucbic đâu nhiq..Hjhj
Posted via Mobile Device
thành thật xin lỗi em! Hôm qua bận quá nên anh quên làm cho em rồi,em cho anh điạ chỉ email tối anh làm xong anh gửi qua mail cho nhé em!

tuanhien98

thành thật xin lỗi em! Hôm qua bận quá nên anh quên làm cho em rồi,em cho anh điạ chỉ email tối anh làm xong anh gửi qua mail cho nhé em!
Đâu có j` đâu anh.Hi. Khi nào làm xong a mail vào :tuanhienqtkd@gmail.com cho em nhé! Ah em thường dùng themes tối màu nên anh làm cho dấu nổi nổi tý ha!Font chữ giống Mr sulla ý.Thanks anh!
Posted via Mobile Device